• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

GHOST FULL CHO NETBOOK ASUS EE_PC !

Taki7610

Unlock_GSM
Nhận cái máy của khách bị lỗi windows, kiếm nhiều bản ghost dành cho cấu hình yếu đập vào cũng không được, cài win thì "ngại quá" vì em nó " yếu, cuối cùng cũng lục ra bản chuẩn cho con ASUS này. Anh em nào gặp tình trạng trên thì lấy về làm nhé !​

kimhiepbg

cám ơn anh! em down bộ này về có thể dùng trên máy mọi netbook của asus eeepc đc ko anh? và có thể để bản ghost này ở ổ cứng di động hay USB đc không ah?

Taki7610

Unlock_GSM
cám ơn anh! em down bộ này về có thể dùng trên máy mọi netbook của asus eeepc đc ko anh? và có thể để bản ghost này ở ổ cứng di động hay USB đc không ah?

Mình dùng USB để ghost ok, máy khác mình chưa test vi cũng phụ thuộc vào nhiều dòng có cấu hình khác nhau, bạn có thể thử !