• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Giả lập NEOGEO cho S60v5 TEST OK N97

Black_Cat999

Bạn up cái file cài đặt lên host mediafire được ko , mình ngán cái megaupload quá..........:D

friendinyourway

sao ta không bàn xem game nào hay để giới thiệu cho anh em chơi bời nhỉ?, mấy bác tiền bối đi trước share đi chứ \-/

dung1291985

cho rom metalslug.zip vô mameXM/roms rồi mà scan mãi nó ko nhận là sao hả mấy bạn ?

Black_Cat999

Mỗi lần nhét được 1 game thôi hay là có thể nhét được nhiều game hả ban , mà tạo file chính xác là E MameXM\
Roms hay là E:\Mame\Roms hả bạn , với lại sao chỉnh được nút đánh , nút nhày vậy ..........:D

Chỉnh sửa cuối:

dung1291985

Hèm, thử Metal Slug2 đi. mình chạy được mà @@

mình làm đúng hướng dẫn rùi, cho vào E:\MameXM\Roms mà scan ko thấy, hay bản metalslug của mình có vấn đề, ai có bản nào chạy ngon lành với cái mameXM này upload ho minh voi ^^

madienyeu

Banned
Mỗi lần nhét được 1 game thôi hay là có thể nhét được nhiều game hả ban , mà tạo file chính xác là E MameXM\
Roms hay là E:\Mame\Roms hả bạn , với lại sao chỉnh được nút đánh , nút nhày vậy ..........:D

E:/MameXM/Roms/ game.zip bạn nhé.
Confix key cho N97 thì phải vào game, chọn nút confix > Input (general)> chỉnh những gì liên quan tới P1 thôi nha, có 10 nút, mình nghỉ chỉ nên chỉnh 8 nút là đủ rồi. UI Select thì chọn nút Enter, UI Cancel thì chọn <- Back space. còn lại tuỳ các bạn. Chúc vui vẻ với những game dưới 20mb. ^^

insoul

Mày mò 1 hồi mà ko rom dc game nào, đuối, để mai làm lại

phongisme02

bạn ơi!!! cho mình xin mấy cái ảnh chỉnh lại nút ,nút mình ko bit nó loạn xạ lên rồi...thankk

madienyeu

Banned
Xem video huong dan ban nhe' chọn nút confix > Input (general)> chỉnh những gì liên quan tới P1 thôi nha, có 10 nút, mình nghỉ chỉ nên chỉnh 8 nút là đủ rồi. UI Select thì chọn nút Enter, UI Cancel thì chọn <- Back space. còn lại tuỳ các bạn

mjnha9

bác nào còn game của cái này up lại hộ cái tất cả các link game trên vào toàn tiếng anh ma cũng die hết rồi