• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Giao diện 3D thực sự trên EVO 3D !!!

1ndt

Thông tin mới nhất cho tín đồ 3D đây, hiện SPB shell 3d đã có phiên bản version 1.5 build 8903 cho phép hiển thị giao diện 3d theo kiểu sbs. Hiện phiên bản này có giá 15 USD. Rất đẹp với nhiều tính năng và widget mới !!! http://forum.xda-developers.com/showthread.php?t=1384695&page=2

Anh em cập nhật thông tin, mình đang tìm cách mua nhưng chưa được !!! Cần ae giúp đỡ...

Hi vọng trong tương lai SENSE cũng sẽ có tính năng kích hoạt hiệu ứng 3D này !!!

kyosan1988

bạn sử dụng thử tài khoản này để đăng nhập vào market để tải

User: yeuvo8888
Pass: xhzhsbdbesgxyftn

mình thử thì thấy có chút hiệu ứng 3D nhưng chậm và xấu, chán lắm, nó chỉ hoạt động ở chế độ landscape

1ndt

Uh mình vừa download về nhưng sao nó cứ ra 2 cái màn mà không hiển thị được nhỉ ???

takaru

Chính xác . Sense 3.0 đã quá hoàn hảo rồi . Đợi Sense 4.0 xem nó thế nào chứ 3.5 chưa thực sự thuyết phục mình cho lắm

kimazure

Chính xác . Sense 3.0 đã quá hoàn hảo rồi . Đợi Sense 4.0 xem nó thế nào chứ 3.5 chưa thực sự thuyết phục mình cho lắm
Mình có test sense 3.5 trên evo vài ngày,thấy nó mượt hơn 1 chút khi vuốt qua vuốt lại,và kèm theo cái quick launcher thấy hay hay thôi chứ có j đâu==>ko đáng để hy sinh game 3D mà xài:D

1ndt

Theo phép thử của mình thì spb shell 3d đỡ ngốn pin hơn sense 3.5. Mình tò mò không biết giao diện hiển thị 3d sbs của nó ra sao thôi. Chưa có cách nào hiện thị được cả, nó cứ ra 2 màn hình :(

phonghoangka

3.5 giao diện nhìn sang trọng và thanh tao hơn , nhưng vẫn như các bác nói là không đáng hy sinh game 3D để xài :)

Còn cái giao diện này thì mình thấy không bằng Sense được , HTC chỉ đẹp khi có Sense

phannam70

3.5 giao diện nhìn sang trọng và thanh tao hơn , nhưng vẫn như các bác nói là không đáng hy sinh game 3D để xài :)

Còn cái giao diện này thì mình thấy không bằng Sense được , HTC chỉ đẹp khi có Sense
Bác nói chí phải.