• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Giao diện Acer Shell 2.0 trên ppc

Indiana_Jonh

Đã cài thử trên Acer DX900. cài ngon lành mỗi tội không chạy được.
Cài xong vào Program tìm không thấy đâu cả.
Vào Program File thấy có foder Shell đã cài, chạy thử Acer Shell vẫn không được.
Bác nào giúp em cái, em thích đùng cái này

mrducbao

Đã cài thử trên Acer DX900. cài ngon lành mỗi tội không chạy được.
Cài xong vào Program tìm không thấy đâu cả.
Vào Program File thấy có foder Shell đã cài, chạy thử Acer Shell vẫn không được.
Bác nào giúp em cái, em thích đùng cái này

A ha, cài này mình cài trên Imagio OK, cài xong không thấy trên progam nhưng nếu vào Setting > today sẽ thấy, mỗi tội khi chạy thì loading và chờ cả tiếng đồng hồ vẫn cứ loading, remove không hết và cách xử lý hay nhất là HR :D

bluetooth

A ha, cài này mình cài trên Imagio OK, cài xong không thấy trên progam nhưng nếu vào Setting > today sẽ thấy, mỗi tội khi chạy thì loading và chờ cả tiếng đồng hồ vẫn cứ loading, remove không hết và cách xử lý hay nhất là HR :D

Giống y chang bác luôn. Em vào Shell Acer máy cứ load mãi. bực quá SR luôn. cũng chẳng biết remove nó bằng cách nào cả, tạm thời em cứ xóa file trong Program File đã. ngại HR lắm