• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Giao diện đẹp cho HD2 Android

duongpham

attachment.php

attachment.php

lang thang thấy cái skin pro quá nên share cùng các bạn đây :
Download tại 1, 2, 3
cài vào máy sau đó chọn skin đấy và thưởng thức.

thinhletien

ko hỉu lắm, skin này xài cho app nào bác? Nói chi tiết và cho vài hình minh họa rõ hơn thì tốt

duongpham

Bác chủ post bài thế này anh em tìm toét mắt. Hehe Hình đây

Hình hiết đây đủ mà, các bạn F5 lại đi, đây là giao diện thôi cứ down 3 file 1,2,3 về cài sau đó chọn skin lấy nó ra thưởng thức.

MaiTrungThuan ở Đà Nẵng đúng ko vậy ? thỉnh thoảng cafe nhé (giao lưu) . Mình Dương 0905942222

maitrungthuan

Dạ, em ở Đà Nẵng, chủ yếu chơi bên Tinh tế nên ít biết anh em PDA. Rảnh cuối tuần anh em cafe giao lưu.

Chỉnh sửa cuối:

thinhletien

bác maitrungthuan thì kì cựu bên tt rùi, weo com bác qua đây với a e pdaviet hehe. Bác dạo này cũng hý hoái với topic android bên đó ghê :D

ngphuongqt

Các bác cho hỏi muốn làm cho background của đồng hồ và thời tiết trong suốt thì làm thế nào vậy? Bản android có Sense ấy.

Thanks,