• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Giao Diện OMNIA HD Tiếng Việt Trên 5530 v30.0.009

lat123

Bản này bác có dùng dc HS Iphone hok nhỉ ? làm cách nào bỏ dc cái thanh bar samsung ở dưới vậy :-s nó làm vướng mấy cái icon Iphone :-s

cena2008

pác mathanh ơi, pác có thể làm cái đồng hồ trên góc phải thành 24 h dc ko, hoặc xóa cái đồng hồ đó dc ko pác ?

cena2008

hix ,pác ơi sao nó trắng bóc thế lày :-s, cái wall đó :(, vs lại e ko tìm thấy file samsungtoolbar.mif :|
pác cho em 2 cái file 9 dc ko , e sợ bị lỗi

Chỉnh sửa cuối:

cena2008

thua rùi, ko dc, flash wai` mà nó vẫn ra man hình trắng ,các HS khác thì ko sao nhung HS SS thì ko ra , hix, chỉ có thanh ở dưới là dt, nt, danh ba, và menu thui

mathanh

vẫn ko dc lun pác ơi :-s

bạn kiểm tra lại frimware bạn tải về file RM-504_30.0.009_C02_prd.rofs3.fpsx cái mã C02 có trùng với RM-504_30.0.009_C02_prd.rofs3.fpsx không . không thì sửa lại cho trùng với cái mã bộ firmware mà bạn tải về rồi mới flash

troly

Well-Known Member
bạn kiểm tra lại frimware bạn tải về file RM-504_30.0.009_C02_prd.rofs3.fpsx cái mã C02 có trùng với RM-504_30.0.009_C02_prd.rofs3.fpsx không . không thì sửa lại cho trùng với cái mã bộ firmware mà bạn tải về rồi mới flash

Chuẩn không cần chỉnh, chắt chắn của bạn trên là C01 rồi.

cena2008

bãn gốc và bản của pác y chan name lun , nên copy đè lên un rùi flash nhưng vẫn ko dc pác ơi :-s

troly

Well-Known Member
Bạn phải flash bằng J.A.F thì mới được, còn thằng Phonenix thì bị lỗi nên không flash được đâu.