• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Giao diện tiếng Việt cho HD2

ngo_hn

Member
Mình đang dùng T-mobile, hôm mua chắc là đã được cài sẵn giao diện tiếng Việt (chỉ dùng khi lướt web tiếng Việt thôi) Hôm qua sau khi máy bị lỗi k bật được màn hình, mình tháo pin ra để một lúc, khởi động lại thì máy tự động hard reset, mất sạch các dữ liệu luôn. Mình cũng đã tham khảo khắp diễn đàn nhưng chưa tìm thấy phần cài giao diện tiếng Việt để cài lại cho máy. Hiện tại không đọc được các trang web tiếng Việt. Xin các bác chỉ giáo dùm ạ! Xin cảm ơn!

rockone1909

chỉ có font để đọc thôi bạn ạ, k có giao diện tiếng việt toàn phần đâu

myGenio

Giao diện tiếng việt thì hiện nay chưa chắc có, mà bạn nói là (chỉ dùng khi lướt web tiếng Việt thôi) là sao chua hiểu lắm hay là ý bạn khi đọc báo lứot web thì hiện tiếng việt. Còn nếu mà ko đọc trang web tiếng việt thì bạn nên tìm trên forum này files hệ thống font tiếng việt , hoặc nhờ bác PhamQuang. còn giao diện tiếng việt thì chưa có. chắc bạn chưa nắm dc thế nào là giao diện.

ngo_hn

Member
Thanks các bác, đúng là ý mình nói là vấn đề font tiếng Việt để đọc web và các file văn bản thôi. Nếu mà có cả bộ gõ nữa thì càng tốt ạ!

quochi2000

Mình cài font TV thì chổ dự báo thời tiết(phía dưới đồng hồ) bị nhảy lên 1 chút sai vị trí.Có ai bị như mình không?

ducvespa

xin WM tiếng việt cho em HD2 LEO

tại sao WM6.5 cho em HD2 không có giao diện tiếng việt nhỉ, dùng WM đã hơn Android nhiều, giao diện AD xấu quá trời xấu luôn, AD 2.3.4 để chơi không cũng sạch pin =))

tại sao WM6.5 cho em HD2 không có giao diện tiếng việt nhỉ, dùng WM đã hơn Android nhiều, giao diện AD xấu quá trời xấu luôn, AD 2.3.4 để chơi không cũng sạch pin =))
WM6.5 không có giao diện Tiếng Việt đâu bạn nhé.