• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Giới thiệu Games cho iPhone 2 đây

Kawaguchi

Super V.I.P
Thành viên BQT
Tình hình là hôm nay offline của PVSG chào mừng anh Trường vào, sẵn tiện up FW 2 free và setup một số game (trên >10 game 3D) cho iphone.

Lần sau offline nếu có dịp sẽ cài free tiếp cho anh em :D

Mời anh em xem đoạn clip chơi

DOWNLOAD CLIP

XuanTruong

Super V.I.P
Games đua xe Moto chạy ác liệt đó! Lần sau Off làm lại mấy Soft cũ chạy trên 1.1.4 nhé!;;)=D>:)

h0llych33toz

anh Trường ở bài trên lộ mặt mở topic chỉ anh em PDAviet cách cài game, soft, etc... mấy cái topic mọi ng` viết chưa đc rõ ràng lắm. (sozzy nếu làm mất lòng các chủ topic đó,mình ko cố ý). thanks in advance "D

NguyenThanhTuan

Super V.I.P
Hiện tại chỉ có 2 Game Monkey Ball và PacMan là cài được trên iPhone , các Game khác cần Acc iTunes để mua nên với các soft khác chỉ giới hạn ở Review soft thôi bạn à . Bạn cập nhật thông tin từng ngày tại PDAViet nhé,mình sẽ cố gắng post các Game và App có thể cài đc cho iPhone FW 2.0

nguoibaclieu

bác kawa ơi cho em in cái Ireset với, em cần cái này. Do nút power của em sử dụng nhiều quá, nó muốn liệt luôn, hi hi.

TaQuangDuc

đề nghị Kawa hướng dẫn anh em cài cái lịch phù đổng lên FW 2.0 nhé ;)
thèm dùng cái đó quá trời