• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Giới thiệu phần mềm Việt hóa dành cho S60 V3rd

Status
Không mở trả lời sau này.

Kawaguchi

Super V.I.P
Thành viên BQT
Giới thiệu phần mềm Việt hóa dành cho S60 V3rd

Sự trở lại của (H&T) :D, nối tiếp theo những phần mềm Việt hóa đã lâu dành cho S60 và bây giờ đã sẵn sàng cho S60 V3rd.

Đây là vài ảnh minh họa, các công đoạn đang được kiểm tra. Anh em đừng nôn nóng quá nhé :)

thieu_bocap

Phần mềm Việt hoá của S60v3 vẫn còn heo hút quá! Coi cái này cũng ngon đó ah! Bác xem thế nào nhanh nhanh lên cho anh em test xem thía nào!

hugo123

Hay quá!, Mong các huynh sớm hoàn thiện và up lên cho anh em dùng. Chứ phần mềm Việt Hóa dành cho dòng này hầu như chưa thấy.
Thanks các huynh nhiều!

18S67705

hấp dẫn quá, chúc bác mau chóng cho ra mắt sản phẩm để chia sẻ với anh em.... Thanks !!!!

thanhhoa20

ủa cái này giới thiệu thôi hả các bác kô cho use hã các bác sao không thay file down load đâu hết vậy

BatKid

Super V.I.P
Đây mới là giới thiệu thôi , soft đang thời gian hoàng thiện , các bạn chịu khó chờ nhé :D

@vntelecom: spam lộ liễu quá , chuẩn bị nhận ban nick nhá :-L

nguyentanbinh

Well-Known Member
Sao anh kawaguchi không úp mấy phần mềm Tiếng viết đó lên hả anh, vì nó rất hữu ích cho những người việt đó. hay là anh chưa có phiên dịch xong hả anh .

Status
Không mở trả lời sau này.