• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[GIÚP ĐỠ] Mọi người cứu giúp con lu6200 của mình gấp với T.T

NouzPL

Tình hình là hôm qua máy nó hiện thông báo cập nhật wifi với cái gì đó nữa rồi mình chấp nhận cài đặt ....rồi xong.....nó nhảy vào recovery mà không thể nào thoát được ( treo recovery ),mình thử đủ mọi cách restar system , tháo bin , chờ cả ngày lắp bin.....cũng không được , m thử up lại room khác cũng không xong ,mãi nó cứ lên nguồn là vào lại recovery, quyết định KDZ lại nó mà khổ nỗi không thể cài đặt được USB debung ....pc nó không nhận đt được , giờ e thua nó luôn rồi , ac cho e cái phương án cứu giúp em nó với , khổ rồi >_<

Dragon459

Manager
Bạn tháo pin ấn vol+ và cắm cab (ko thả phím vol+), sau đó cắm pin (vẫn ko đc thả phím vol+) sau vài giây sẽ có S/W upgrading rồi từ đó bạn tự xử lý tiếp nhá. :D