• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Giúp Lấy Lại Chương Trình Có Sẳn Trong ROM Bị Xóa

thanhthanhthanh

nhờ các bác giúp hộ mình cái youtube tích hợp sẳn trong các bản rom mới cua Bác Quang.cài chương trình Stktool chạy nhỡ tay làm xóa mất giờ không biết tìm lại ở đâu.cài vô mấy bản youtube play thấy chẳng có thằng nào bằng.xin cám ơn trước nhé.mình đang xài cái touch HD rom 6.5 v.64 cua Bác Quang

ngphuongqt

nhờ các bác giúp hộ mình cái youtube tích hợp sẳn trong các bản rom mới cua Bác Quang.cài chương trình Stktool chạy nhỡ tay làm xóa mất giờ không biết tìm lại ở đâu.cài vô mấy bản youtube play thấy chẳng có thằng nào bằng.xin cám ơn trước nhé.mình đang xài cái touch HD rom 6.5 v.64 cua Bác Quang

Xin bác PhamQuang hoặc Hard-reset :D

ltrhai

Trước kia dùng O2 Exec ó bài có thể copy lại toàn bộ các sòt cài trong máy ở dạng file Cab để có thể cài trực tiếp từ SD của máy. Nhưng lâu quá rồi không làm lại nên quên mất cách đó, khôngbiết bạn nào có nhớ thì nhắc lại giùm cho tôi với.
Xin cám ơn nhiều !!!