• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Giúp mình về HTC DESIRE 500

harlley

chào các bác, chả là e có con htc desire 500, lục gg thấy quá như là ít rom hỗ trợ cho dòng đt này hầu hết là không có , mình đang có mong muốn tìm một bản rom 4.2 cho e nó và một bản rom stock gốc có tiếng việt dạng file zip để restore, hôm qua mình mày mò trên trang xda thì flash nên h thấy lỗi vs không có tiếng việt, rất mong các bác giúp đỡ.

chào các bác, chả là e có con htc desire 500, lục gg thấy quá như là ít rom hỗ trợ cho dòng đt này hầu hết là không có , mình đang có mong muốn tìm một bản rom 4.2 cho e nó và một bản rom stock gốc có tiếng việt dạng file zip để restore, hôm qua mình mày mò trên trang xda thì flash nên h thấy lỗi vs không có tiếng việt, rất mong các bác giúp đỡ.
Bạn check mã CID xem máy bạn là bao nhiêu để tìm Ship Rom nhé.

harlley

Bạn check mã CID xem máy bạn là bao nhiêu để tìm Ship Rom nhé.

của mình đây bác tìm rom gốc giúp mình với thank bác nhiều

harlley

Máy của bạn được phân phối ở thị trường Châu Á (ASIA_WWE). Hiện tại thì chưa tìm được bạn à...:D

bác ơi có gì bác tìm giúp mình với nhé, mình đang cần gấp lắm, thank bác nhiều nhiều, mong tin từ bác