• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Giúp P800 ( ko cài đc game và ứng dụng)

Status
Không mở trả lời sau này.

conmanho

Ai biết thì giúp mình với. mình mới mua con P800 ( phần mền là P802), Minh ko tìm thấy Phone Manager để truy cập vào trong thẻ :(( => Mình ko thể cài Game và ứng dụng đc:(( . Ai biết cách cài Game và ứng dụng xin chỉ giáo. Cám ơn trươc nha.

lamtoanhong

Ai biết thì giúp mình với. mình mới mua con P800 ( phần mền là P802), Minh ko tìm thấy Phone Manager để truy cập vào trong thẻ :(( => Mình ko thể cài Game và ứng dụng đc:(( . Ai biết cách cài Game và ứng dụng xin chỉ giáo. Cám ơn trươc nha.

Phone file Manager nó nằm phía trên bên góc trái của màn hình bấm vào đó nó sẽ có install.chúc vui.

thangmymobi

Bạn muốn vào xem thẻ nhớ thì làm theo cách này thử nhé:
Từ MH chính vào Control panel>Storage manager>File
Trong ô Location bạn cho ổ A(là thẻ nhớ của bạn),còn Internal storage là bộ nhớ máy.
Trong ô Type bạn chọn thư mục Other (do lúc mình đưa ứng dụng vào thẻ nhớ mình đưa vào Other.cái này quan trọng nhé vì đưa vào đây khi lên máy mình tìm rất nhanh)
Lúc nầy bạn sẽ thấy những ứng dụng trên thẻ hiện ra và chỉ việc chọn vào và Install bình thường thôi cũng giống như Nokia bạn nên chọn lưu bên thẻ nhớ nhé.
Chúc bạn cài đặt thành công nhé.

Status
Không mở trả lời sau này.