• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Giúp Về IOS 7 Không Nghe Nhạc Được

nguyenlam1512

mình đâu có ghi là jailbreak đâu.mod đọc cho kỹ.tình trạng này 2 người bị rồi nên mình lên hỏi.xin đọc rõ tiêu đề,làm mod như bạn không chia sẽ kinh nghiệm mà còn xiên xõ.khinh

Taki7610

Unlock_GSM
mình đâu có ghi là jailbreak đâu.mod đọc cho kỹ.tình trạng này 2 người bị rồi nên mình lên hỏi.xin đọc rõ tiêu đề,làm mod như bạn không chia sẽ kinh nghiệm mà còn xiên xõ.khinh

Không vì bạn đang hỏi trên ios 7, mà mình nhìn trên fone của bạn thấy đã cài được các ứng dụng crack trên CYDIA.. Mình mới thắc mắc, vậy có nghĩ là fone bạn đang trên IOS 7 hả ?

HTC_VUTHANH

Moderator
Cái mod đấy không cần cài cydia vẫn có thể tùy chỉnh vì máy đã cài gióng như root trên androi để truy xuất sâu vào hệ thống mà không cần cài cydia(mình mới đọc đc thông tin naỳ và làm đc trên ios 7 nhưng chưa có máy test) Theo mình nghĩ tình trạng của bạn là do bạn truy xuất vài hệ thống thay đổi chỉnh sửa chưa đúng lên dẫn đến tình trạng như vậy.Bạn hãy thử restone lại máy xem sao

Gửi từ HTC One X của tôi

tinh_la_gi

Administrator
Đúng là nhìn cái hình bạn minh họa thì thật là chỉ nghĩ đang iOS6 :D

Thôi thì chấp nhận bạn đang có Cydia ở OS 6 hoặc quyền Root trên iOS7 (có nhiều anh em làm rồi)

Bạn thử xóa : com.apple.iapd.plist
Đường dẩn vào : Root/System/Library/LaunchDaemons/

bigboo

bạn phải nói rõ loa ngoài hay tai nghe chứ?
nếu là tai thì chắc chỉ có thể do tai hỏng hoặc jack
còn nếu loa ngoài thì có nhiều lý do lắm, nếu bẩn thì restore chẳng ăn thua
mà % cao là bẩn hoặc hỏng tại iOS 7 chưa có jb để vọc máy