• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Google Chrome - Trình duyệt web quá Pro (Cập nhật 18.0.1025469)

thuglife18

Well-Known Member
Uh... tui dùng Androi 2.2.1 cũng xài bản 14.1 nè... lướt web nhanh lắm.. chưa thấy lỗi gì ;;)

uk mà nản cái là nó chậm lắm tại máy ram 512 mà nó hiển thị kiểu coi của pc nên load mệt

cuulonggiang

Đúng rồi... nó load đầy đủ mà.. tui xem đc cả Video Clip trên trang web luôn này... nên dùng 3G hoặc Wifi sẽ thấy hết sức mạnh của nó... Opera load nhanh là do nó đã lược bớt 1 số nội dung ko cần thiết thôi... thằng này nó load hết ...:D

PhamDung

Anh em dùng thằng này phải cẩn thận khi xóa dữ liệu (cookie hay cache nhá) nhầm sọt là nó xóa luôn trên máy tính - trong trường hợp dùng cùng 1 tài khoản google trên mobile và cả computer/laptop nhé !!! :((

Bị rồi hả ka, hehe, vào page nào mà lại muốn xóa zị, hehe

Last edited by a moderator:

vantam75

Thấy nhìu người ca chrom dữ, tôi thấy nó còn châm hơn cả trình duyệt măc định của ics mà còn ko có flash nữa.

Dragon459

Manager
Update Chrome 18.0.1026320

LlZBq67g27u0P8NsLh__v4w3eQM535yJNBm6jfGv0q25sD8HtdOcARLQfkoghM6CDwA=w705

Link download:

Chrome 18.0.1026320 on Google Play

or

Chrome 18.0.1026320

New :

bao gồm một số bản sửa lỗi ổn định và cải tiến hiệu suất.​