• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Google Mail với Thiết bị Xin ĐƯợc giúp :(

boycuteo

Ad cho mình hỏi nhờ 1 tí. cái tài khoản Google mail của mình đăng nhập vào nhiều thiết bị quá. đến giờ mình k sửa dụng nữa, Giờ mình muốn xóa tất cả các thiết bị đã từng kết nối. Giờ mình không thể nào tải ứng dụng qua chợ Maket Google trên trang web đc. Bác nào giúp mình xóa hết devices đó được k. Hoặc để lại 1 cái như Hình mình đã tích vào rồi đó. Mong AD và các bác giúp mình được không ???
untitled-jpg.1296385

Dragon459

Manager
Ad cho mình hỏi nhờ 1 tí. cái tài khoản Google mail của mình đăng nhập vào nhiều thiết bị quá. đến giờ mình k sửa dụng nữa, Giờ mình muốn xóa tất cả các thiết bị đã từng kết nối. Giờ mình không thể nào tải ứng dụng qua chợ Maket Google trên trang web đc. Bác nào giúp mình xóa hết devices đó được k. Hoặc để lại 1 cái như Hình mình đã tích vào rồi đó. Mong AD và các bác giúp mình được không ???
untitled-jpg.1296385
Nếu mình nhớ không nhầm là nếu như bạn không đăng nhập thiết bị đó = gmail đăng kí ban đầu trong vòng 9 tháng thì sẽ bị remove.
Còn vụ xóa ngay thì mình k rõ lắm ;;)

boycuteo

Nếu mình nhớ không nhầm là nếu như bạn không đăng nhập thiết bị đó = gmail đăng kí ban đầu trong vòng 9 tháng thì sẽ bị remove.
Còn vụ xóa ngay thì mình k rõ lắm ;;)

Mình cám ơn bác Mod. Mình thử đổi Mật khẩu xem thế nào rồi reboot lại máy :(