• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

GT copy theme

aktkce

Theme này củng là mình chế thêm 1 chút dựa trên theme GT, nói chính xác là copy ^^ nên hơi ngại, mà củng post lên bạn nào thích thì lấy nhé.
Down file về có các shortcut bên trong có các hình, tạm thời là của mình, các bạn phải tự chọn hình của các bạn rồi thu nhỏ nó lại theo kích thước của mình là tạm ổn rồi save đè lên là dc. Sau đó copy các shortcut này vào var/stash/application.xxxxx.
Yêu cầu:
Springjump ( dùng 5 icon jump đặt trên dock thứ tự từ trái sang phải là ổn)
Five icon dock
Iblank
Categories
Dưới dây là hình trên IP của mình!

Link đây. (nhớ chuyển thành file zip trước khi mở ..thanks!)

Chỉnh sửa cuối:

TrungThanh_999

thems này sao có cái đồng hồ kế phần trăm bin za bạn . mà mình cài vào hok thấy ?:-/:-/:-/:-/:(:(:(

aktkce

haha nhìn ngộ ra phết nhỉ. hình của bác đấy hả ngầu thật

Hihii ưm hình của mình é ^^ cảm ơn nhìu nghen ^^ chế lại mấy cái của mọi người ko xin phép củng thất lễ, post lên mang bà con típ nhận ^^

mars_huce

Mình dùng themes GT nhưng không hiểu làm sao để nó hiện tên các APP như trên hình. Bạn nào biết xin hướng dẫn giúp. Thanks!!!

m0nk3y86

Mình dùng themes GT nhưng không hiểu làm sao để nó hiện tên các APP như trên hình. Bạn nào biết xin hướng dẫn giúp. Thanks!!!

Bạn vào WinterBoard, bỏ cái tích ở cái No Undocked Icon Labels & No Docked Icon Labels là nó hiện tên các App như bt mà.