• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

GỬI CAC' ĐỒNG CHÍ PDAVIET ...

Status
Không mở trả lời sau này.

bacduathu

máy 02 mini s của em bị bệnh đang sử dụng thỉnh thoảng màn hình trắng xóa ,tắt nguồn đi bật lại thì hoạt động bỉnh thường,các bác có kinh nghiệm chỉ bảo giùm em với. May' đã up thử nhiều rom rùi mà tình trạng vẫn như cũ chắc là bị phần cứng ùi... Em ở Sài Gòn.. Không biết sữa may' ở đâu,nhiêu tiền... Các bác hướng dẫn cho...Xin cám ơn ...

máy 02 mini s của em bị bệnh đang sử dụng thỉnh thoảng màn hình trắng xóa ,tắt nguồn đi bật lại thì hoạt động bỉnh thường,các bác có kinh nghiệm chỉ bảo giùm em với. May' đã up thử nhiều rom rùi mà tình trạng vẫn như cũ chắc là bị phần cứng ùi... Em ở Sài Gòn.. Không biết sữa may' ở đâu,nhiêu tiền... Các bác hướng dẫn cho...Xin cám ơn ...

Sang box Phần cứng hoặc Kinh nghiệm sửa chữa chứ sao lại vào đây bạn nhỉ!

habubi

con này của bạn bị lỗi cap man hình, sửa chỉ khoảng 300k thôi, đem ra myPDA caffe là ổn ngay

tuanvinh

máy của tôi củng nhu cua bạn nhung khi chay lên 2006 thi dùng ok lắm bạn chạy lai phần mềm sem

Status
Không mở trả lời sau này.