• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Gửi MOD PDAViet khu vực HTC HERO!

Status
Không mở trả lời sau này.

dollarviet

Các anh các chị cho em biết lí do tại sao mà biết bài viết " giúp vấn đề uproom sai" của em có lỗi j mà lại xóa đi ko,ít ra xóa bài thì các anh chị cũng phải có thông báo vì sao xóa chứ, sao ở đây có vẻ như việc cậy quyền hành mà làm ăn ẩu vậy.

Thoai_DakMil

Super V.I.P
Các anh các chị cho em biết lí do tại sao mà biết bài viết " giúp vấn đề uproom sai" của em có lỗi j mà lại xóa đi ko,ít ra xóa bài thì các anh chị cũng phải có thông báo vì sao xóa chứ, sao ở đây có vẻ như việc cậy quyền hành mà làm ăn ẩu vậy.
Xin trả lời bạn thế này , đúng ra với tiêu đề bạn tạo ra ở đây như vậy đã là sai qui định đáng lẽ là không trả lời bạn .
Bạn đã là thành viên cấp 2 tham gia và post cũng khá nhiều bài nhưng khi tham gia vào frorum và các box bạn không chịu tham khảo các qui định khi tạo lập chủ đề , chủ đề của bạn bị xóa là vì khi tạo lập chủ đề sai với qui định của forum .

dollarviet

Em xin lỗi MOD nếu như em post bài sai quy định nhưng theo em thấy trong box hero này có rất nhiều chủ đề post kiểu như em nhưng không thấy MOD đả động j nên em mới đăng bài hỏi vấn đề như thế. Theo em thấy ở các forum khác khi họ xóa một chủ đề nào đó thì họ có thông báo là xóa vì lí do gì để các member rút kinh nghiệm, em nghĩ forum PDAViet nên làm thế để các member hoàn thiện mình hơn khi tham gia PDAViet. Thanks MOD đã trả lời em !

Thoai_DakMil

Super V.I.P
Em xin lỗi MOD nếu như em post bài sai quy định nhưng theo em thấy trong box hero này có rất nhiều chủ đề post kiểu như em nhưng không thấy MOD đả động j nên em mới đăng bài hỏi vấn đề như thế. Theo em thấy ở các forum khác khi họ xóa một chủ đề nào đó thì họ có thông báo là xóa vì lí do gì để các member rút kinh nghiệm, em nghĩ forum PDAViet nên làm thế để các member hoàn thiện mình hơn khi tham gia PDAViet. Thanks MOD đã trả lời em !
Tôi đã trả lời bạn , về lí do tại sao bài bạn bị xóa không biết bạn đã biết lí do tại sao chưa ? về vấn đề này tôi nghĩ bạn nên đọc kĩ và tham khảo lại nội qui của forum xem ở đây điều 4.2 có nói rõ sẽ hiểu .Còn về bài của bạn khi xóa tôi có để lại lí do và tôi để thời gian là 2 ngày sau đó mới xóa vĩnh viển .

Thoai_DakMil

Super V.I.P
Đã xong topic lock nhưng chưa delete vội để cho các thành viên khác còn rút kinh nghiêm .

PhamQuang

Manager

Riêng tiêu đề bạn nêu lại đã là sai mấy điều rồi đấy.
- Ngữ pháp sai về tạo tiêu đề
- Dùng ngôn từ sai
- Tiêu đề không đủ nội dung cần thiết.
...
Bằng đó cũng đủ để DELETE mà không cần thông báo rồi.
Diến đàn là nơi mọi người vào thảo luận, học hỏi,... một cách tự do, không mất phí tổn gì cả và cũng chả ai có quyền lợi gì cho nên không thể dùng từ "cậy quyền" hay "làm ăn ẩu" như bạn viết được. Hãy rút kinh nghiệm bạn ạ.
Với các Mod. PDAVIET, hỏi hay thắc mắc đúng nơi, đúng chỗ, đúng QĐ bạn sẽ luôn nhận được hồi âm, ngược lại bài hay chủ đề sẽ bị xóa mà không cần phải nhắc nhở đâu.
Diễn đàn kỹ thuật là vậy, nếu bạn quen sẽ thấy thoải mái.

Status
Không mở trả lời sau này.