• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hàng độc (Magic Butt - Interactive ass! v1.04 )

nltruong

Nếu bạn là một chàng trai:
Kiểm tra xác nhận rằng Magic Butt làm cho bạn gái vô cùng ghen tị.

Nếu bạn là một cô gái:
Thử nghiệm cũng xác nhận rằng cho phép thuật Butt để bạn trai cho cô gái một cơ hội để được yên nghỉ.

Hỗ trợ màn hình cảm ứng đa điểm và gia tốc (ví lắc).
Không yêu cầu bất kỳ điều khoản không cần thiết.
Không có quảng cáo.

Khi bạn cài đặt thuật Butt, nó là ràng buộc để tài khoản Google của bạn, vì vậy bạn có thể sử dụng nó trên nhiều thiết bị (máy tính bảng Android phonesand) như bạn muốn.

Bảo vệ sao chép bị vô hiệu hóa, vì vậy bạn có thể cài đặt thuật Butt trên một thiết bị với quyền truy cập root.

Chúng tôi sử dụng Google Play dịch vụ cấp phép, do đó kết nối internet là cần thiết trong quá trình khởi động đầu tiên. Ngoài ra, giấy phép đôi khi được kiểm tra lại, chúng tôi không chắc chắn, mức độ thường xuyên nó sẽ được, bởi vì toàn bộ quá trình được quản lý bởi máy chủ cấp phép Google Play.

Có gì trong phiên bản này: (Cập nhật: ngày 1 tháng 7 năm 2012)
Tối ưu hóa hiệu suất cho phép hình ảnh động trơn tru trên các thiết bị chậm hơn.
Tăng chất lượng hình ảnh - bây giờ mà không có đường viền màu có thể nhìn thấy trong gradient.
2 hơn thông số vật lý để điều chỉnh trong trình đơn tùy chọn.
Loại bỏ kiểm tra giấy phép nghiêm ngặt - bây giờ bạn không bao giờ nhận được lỗi giấy phép.
Yêu cầu Android O / S: 2.1 +
( Google dịch)

Hình ảnh minh họa :
uHrsI8p8NvIijB9663ymaAUEav0cfod09uCux8O640AtA2ClCDuqaawzBs-rcu6Lb-cu
7OvuO_VgxBy_XjoSpsEOQrwvLW6PrnD9xclovDU1nPrm3kA0zcGiOLv_naII1Aw628c

fC7x4VQYLx1wBJAI7rQfzzpmq_VyEH5grS8zRlwzEJhvp2m3EnIfRWHMX2f2a8M3VD35

Download : 1.3Mb APK

Chỉnh sửa cuối: