• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Harald Meyer CameraPro v2.2.5 Việt Hóa bởi Johny - Chụp ảnh Pro cho S60v5[09/12/11]

Dragon459

Manager
đồng ý kiến với bạn duc143.mình cũng dùng X6 và cũng ủng hộ 1 vote về chất lượng trình chụp mặc định của máy..chỉ là thằng cam pro này nó hỗ trợ nhiều tùy biến mà trình chụp mặc định k có nên đôi khi vẫn cần tới nó :p

hucu

Member
Mình đang dùng X6 đã CFW, mình chụp ảnh 1 vật bằng CameraPro v2.2.5 & Camera của máy, so sánh thì thấy:

_ Ảnh CameraPro chụp có dung lượng cao hơn Camera của máy :-??

_Nhưng chất lượng ảnh CameraPro hình như không bằng Camera của máy thì phải :(
Mình cũng đồng ý với bạn, nhưng chụp ban đêm thì mình thấy thằng camerapro này có vẻ nét hơn đó

duc143

Cảm ơn ý kiến của các bạn, đúng như bạn luonghoang2 nói thì cái pro có nhược điểm nữa là load ảnh hơi bị lâu Hjj :D CÓ thể tuỳ vào từng thời điểm (trời sáng tối...) vậy ae mình thử chụp bằng cả 2 loại camera rồi send lên cho mọi người đánh giá xem :D

hoanghoaicb

Em ức chế quá X-( Làm mọi cách rồi (thay đổi nơi lưu ảnh ) mà ảnh chụp xong ko xuất hiện ở Bộ Sưu tập X-( Mỗi lần xem lại phải mò vào ổ mò từng ảnh . Ai bik cách làm chỉ e với:((
Em xài X6!!

dangquy197

Hề hề, tuy có hơi lỗi dịch sai tí nhưng ko phải chuyên ngành mà hết lòng vì anh em thế này là quá chuẩn rồi, cảm ơn 2 bác :D