• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hard reset cho htc hero như thế nào

lenghi90

mình muốn đổi acc gmail nên muốn biết cách HR máy, mình ko biết là HR với Factory data reset (trong Rivacy) có gì khác nhau ko. Máy mình mua lại hàng fpt đã được up lên 2.1, nếu HR máy có cần phải up lại ko,mình mới xài nên còn gà lắm mong mọi người giúp đỡ. Ah, sẵn tiện cho mình hỏi co cách nào để biết máy đã được root chưa. thanks.

thanhhuygt

HR thì bạn giữ nút HOME và nút BACK sau đó nhấn vào nút POWER .kiểm tra root thì bạn cài terminal emulator.sau đó vào giao diện chương trình gõ "su".có # là đã root.hì

boydem

Mình cũng mới mua lại 1 con Hero HĐH Androi 2.1 (HBOOT 1.76.0007). Còn gà nhìu về Androi. Các pro cho mình hỏi:
- Mình muốn copy danh bạ từ con iPhone 3GS vào HTC Hero này thì làm thế nào?
- Mình truy cập Market qua acc cũ của mình (trước xài con HTC Magic), nhưng k được. Do còn acc của chủ cũ (máy Hero) chăng? Nếu vậy thì mình giải quyết thế nào để có thể truy cập vào Market để tải phần mềm về máy?
Mong các pro xem và hướng dẫn giúp mình. Thanks so much!!!