• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

★ HardSPL CHO HTC BLACKSTONE (TouchHD) by OliNex ★

gaconlonton1988

Lỗi nhòe màu là do bạn có SPL thấp mà úp rom có Base cao (1.5X.XXX). Giờ bạn dùng USPL để úp 1 bản Ship Rom có base 1.5X.XXX thì sẽ hết. Khi nâng SPL lên thì bạn có thể HSPL 1.56.OliNex cho máy.
cảm ơn bác nhiệt tình quá.em đang downl bản room ship 1.57.bác cho em hỏi khi downl room về có định dạng thế này RUU_BlackStone_HTC_Europe_1.56.401.0_.exe thì làm thế nào để uproom được.em click vào toàn bị lỗi thôi

cảm ơn bác nhiệt tình quá.em đang downl bản room ship 1.57.bác cho em hỏi khi downl room về có định dạng thế này RUU_BlackStone_HTC_Europe_1.56.401.0_.exe thì làm thế nào để uproom được.em click vào toàn bị lỗi thôi
Nó báo lỗi gì vậy bạn?

gaconlonton1988

vâng cảm ơn bác,em đang tìm room ship 5.17 vì em có downl room này RUU_BlackStone_HTC_Europe_1.56.401.0_.exe ma click vào để uproom toàn bị lỗi "the file name/dỉrectory name....".Lúc trước em uproom này BlackStoneCustomRUU.exe nó có giao diện file khác cơ.em hơi gà mong các bác chỉ giúp

bác cho em xin nick yahoo để em hỏi cho tiện được ko

vâng cảm ơn bác,em đang tìm room ship 5.17 vì em có downl room này RUU_BlackStone_HTC_Europe_1.56.401.0_.exe ma click vào để uproom toàn bị lỗi "the file name/dỉrectory name....".Lúc trước em uproom này BlackStoneCustomRUU.exe nó có giao diện file khác cơ.em hơi gà mong các bác chỉ giúp
Lỗi lạ quá. bạn tải thử bản dưới xem sao nhé. Mà PC bạn chạy Windows gì vậy?

RUU_BlackStone_HTC_WWE_1.56.405.1_Radio_52.62.25.34_1.13.25.24_Ship.exe

gaconlonton1988

cảm ơn bác nhé vấn đề được giải quyết rồi.chắc tại bản room em downl bị lỗi.Bây giờ máy của em đang là SPL-1.54 mà vẫn không HSPL được bác ạ.

gaconlonton1988

em làm rồi nó báo lỗi thế bác ạ

doduythangvn

bác cho e hoi máy Touch HD của e vào kiem tra luch giu up volum với phím nguồn e thấy nó là 156Olinex nhưng từ lúc mua về đã co vậy máy đập hộp như thế e có phải HSPL nữa ko em gà về khoản room này lắm mong bác bảo cho e thank bác

bác cho e hoi máy Touch HD của e vào kiem tra luch giu up volum với phím nguồn e thấy nó là 156Olinex nhưng từ lúc mua về đã co vậy máy đập hộp như thế e có phải HSPL nữa ko em gà về khoản room này lắm mong bác bảo cho e thank bác
Máy của bạn đã được HSPL rồi nhé.

doduythangvn

cám ơn bác e up thử rum milan 2.5 rùi nhưng nặng quá , àh bác cho e hỏi bây giờ e muốn up bản room khác hoặc e muốn trở lại bản ưm 6.1 thì làm thế nào mong bác chỉ giúp e với

cám ơn bác e up thử rum milan 2.5 rùi nhưng nặng quá , àh bác cho e hỏi bây giờ e muốn up bản room khác hoặc e muốn trở lại bản ưm 6.1 thì làm thế nào mong bác chỉ giúp e với
Thì các bước úp rom giống nhau hết mà bạn, bạn muốn úp rom nào cũng được miễn là dành cho Touch HD.

doduythangvn

vâng cám ơn bác e còn 1 vấn đề nữa muốn hỏi radio là gì vậy e thấy có from đó hướng dẫn radio nhưng e chưa hiểu là để làm j giờ e up room rồi thì có cần phải radio ko mong bác chỉ cho :-?