• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HD WM6.5 ROM COM2: V99 (Core 21907) ★ MANILA 2.5_2016 (UPDATE 28/06)

Status
Không mở trả lời sau này.

SH02

em đang dùng bản v98 đúng là thỉnh thoảng hay mất sóng thật..em up ngay bản này xem thế nào..ực

ducdl2

em đang dùng bản v98 đúng là thỉnh thoảng hay mất sóng thật..em up ngay bản này xem thế nào..ực
Mất sóng thường là do nhà mạng chứ không phải do rom đâu bạn,mình sài Vina mấy hôm trước thỉnh thoảng cũng bị.

thomastn

Cháu đang chán V98 vì cái vụ lệch khi có gọi đến thì có ngay em V99. Chú Quang quả là số 1... cám ơn chú nhiều.

huudung31284

Quả thật đam mê nấu rom của bác Quang thật đáng nể, bỏ công nghiên cứu cho ra những rom thật đã. Hi vọng ở bản V100 là số đẹp, bác Quang cho ra 1 rom thật tuyệt để kỷ niệm con số 100 he he

lanh_lung

Bác Quang ơi! sao máy em up rom v99 này sao xem phim được 1 lúc là đứng hình chỉ nghe tiếng không à, tắt đi bật lại thì chỉ có tiếng mà không có hình.
thank bác nhiều.

JohnnyBui

Thanks PhamQuang. Bản Rom thật tuyệt vời.
Nhưng còn 1 cái mình ko thay đổi được nhờ Bác chỉ giúp là làm thế nào để thay đổi Đồng Hồ và ngày tháng ở ngoài màn hình Lock Sreen,Nó cứ bị lệch về phía bên trái màn hình.
Thanks

Chỉnh sửa cuối:

tongxiang85

Bác Quang lâu rồi mới "cho ra" sản phẩm thì phải...mong chờ bản ROM của bác đã lâu. Cảm ơn bác nhiều!

Status
Không mở trả lời sau này.