• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HD2 bị khóa màn hình sau khi Hard Reset?

dlamhn

Chào các bác,
Nhờ các bác chỉ giúp em với. Sau khi em hard reset HD2 của em, khởi động lại thì nó bị khóa màn hình không thể nào touch được. Mặc dù máy vẫn chạy nhưng không thể touch vào màn hình home được.
Em tìm mãi topic này ko có nên mở thread mới, nếu có rồi mong Mod thông cảm!
Cảm ơn!

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 37 minutes:

Một ý kiến cho rằng do con HD2 của em ko phải là official unlocked (giống như jailbreak) nên khi hard reset nó bị locked. Các bác có cao kiến gì giúp em với!

Chỉnh sửa cuối:

ducbinh94

Chào các bác,
Nhờ các bác chỉ giúp em với. Sau khi em hard reset HD2 của em, khởi động lại thì nó bị khóa màn hình không thể nào touch được. Mặc dù máy vẫn chạy nhưng không thể touch vào màn hình home được.
Em tìm mãi topic này ko có nên mở thread mới, nếu có rồi mong Mod thông cảm!
Cảm ơn!

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 37 minutes:

Một ý kiến cho rằng do con HD2 của em ko phải là official unlocked (giống như jailbreak) nên khi hard reset nó bị locked. Các bác có cao kiến gì giúp em với!

Bạn có thể nói rõ hơn máy của bạn hiện tại khởi động đến đoạn nào không. Tức là đã đến màn hình home chưa hay đang ở chế độ boot

dlamhn

Đến màn hình Home rồi bác ạ, nhưng màn hình bị lock, sờ vào ko có tác dụng gì.

manhlinh2407

tình trạng giống mình.Mình up room lại thì vào đc.Tiện đây hỏi luôn nó luôn hiện khóa.chả biết cách nào mở khóa đó nữa.Váo seting thì ko fai?Ai biết chỉ dùm em với