• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HD2_ WM6.5_DRAGON_V_74- OS 3.14 & BUILD 23699 (LG), MANILA 2018_UPDATE 20/11/2010

doquangduc

Well-Known Member
Bản V73 này có sẵn Radio 2.15xxxx rồi hả anh Long ơi. Em đang dùng 2.14xxx, tự nhiên lại thấy radio là 2.15xxx.

DucLong

Super V.I.P
Bản V73 này có sẵn Radio 2.15xxxx rồi hả anh Long ơi. Em đang dùng 2.14xxx, tự nhiên lại thấy radio là 2.15xxx.

ROM mình không có Radio theo cùng nhưng mình thấy dùng 2.14 thấy tốt rồi, âm thanh rõ hơn 2,15 đấy.

dienluc510

ROM mình không có Radio theo cùng nhưng mình thấy dùng 2.14 thấy tốt rồi, âm thanh rõ hơn 2,15 đấy.

Anh Long xem lại CHT2.0 của bản Rom này giúp, vẫn bị lỗi này nhìn chưa được đẹp lắm:

Thanks !

Chỉnh sửa cuối:

DucLong

Super V.I.P
Anh Long xem lại CHT2.0 của bản Rom này giúp, vẫn bị lỗi này nhìn chưa được đẹp lắm:

Thanks !
Sao bạn làm được nó ra như vậy hay quá. Mình chịu, đây mình up 02 tấm hình mình đang dùng V_73:

roseghost

:) KO bít gọi bằng anh hay bằng chú nữa trước gọi bằng anh , bữa nay đi off xong thấy Chú DucLong chắc hơn cháu cả chục tuổi hic hic . Dạo này ko thấy chú Long ra bản w6.5 nhỉ

DucLong

Super V.I.P
:) KO bít gọi bằng anh hay bằng chú nữa trước gọi bằng anh , bữa nay đi off xong thấy Chú DucLong chắc hơn cháu cả chục tuổi hic hic . Dạo này ko thấy chú Long ra bản w6.5 nhỉ

Các bản gần đây đều 6.5 cả mà. Hay là bạn muốn nói đến COM2.

alanlee

Dạ tại thây trong hình là 6.5.x , với lại rom 23696 cháu nghĩ là 6.5.x chứ nhỉ

V70 21916 6.5 của anh Long có đấy Thanh ơi, hình như nó cung với COM 5 phát triển lên đến đỉnh điểm hay sao nên có chiều hướng chững lại, bây giờ thấy nhiều COM khác còn phát triển như COM 3 COM8 ... COM cháo COM sườn gì đó ( nhiều wa >:) ).

à mà hôm qua hứa gởi cho mình IMP đấy nhé :)

Hôm wa roseghost ghi cho mình nick bị sai, báo hại phải mò mất 3 phút mới ra đấy

ptshop

cho mình hỏi có cách nào đổi màu đỏ của clock trong màn hình today thành m àu trắng kô vậy ?
Mình thấy đồng hổ màu trằng ở các fiên bản trước đẹp hơn, cho mình file cab để install đi Bác !

minhlc1958

Active Member
cho mình hỏi có cách nào đổi màu đỏ của clock trong màn hình today thành m àu trắng kô vậy ?
Mình thấy đồng hổ màu trằng ở các fiên bản trước đẹp hơn, cho mình file cab để install đi Bác !

Đang ucf online b HD2 trưa về mình gởi file cho
Bạn cài thử cái này xem

kimbeo

Cám ơn Bác DucLong và Bác PhamQuang đã làm những bản rom thật tuyệt vời. Bản này mấy hôm nay dùng mà em chưa bị lỗi gì. khi để qua đêm pin chỉ mất 3% thôi.

A.Long dạo này có vẻ giảm tầng suất Build Rom hơn trc thì phải,Rom V74 này chắc sài CHtv2.0final lun hả A.Long?nếu zậy thì e phải Down liền đây

Chỉnh sửa cuối:

DucLong

Super V.I.P
A.Long dạo này có vẻ giảm tầng suất Build Rom hơn trc thì phải,Rom V74 này chắc sài CHtv2.0final lun hả A.Long?nếu zậy thì e phải Down liền đây

Mình không đưa Co0kie vào mà để cho mọi người tự cài, ai thích bản nào cài bản đó.

Dạo này bận nên không up rom thường xuyên được, để em download về thử xem một phần vì bản trước em dùng hơn tháng thấy chạy tốt nên dùng đến giờ. Mà sao build bây giờ em thấy nó có chỉ số khác chứ không giống lúc trước nữa.