• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HD2_hnw13_C5

myGenio

Ủa!Sao tôi chạy file mp4 nghe rất tốt

Xác nhận, em vẫn dùng các video học tiếng anh đuôi mp4 ko có vấn đề gì ạ.có điều em convert= chương trình gì thì em wen mất vì em lấy trên XDA về convert mấy chục clip rồi thôi, đẻ em tìm lại rồi đưa bác thử.

minhte

Xác nhận, em vẫn dùng các video học tiếng anh đuôi mp4 ko có vấn đề gì ạ.có điều em convert= chương trình gì thì em wen mất vì em lấy trên XDA về convert mấy chục clip rồi thôi, đẻ em tìm lại rồi đưa bác thử.

Mình dùng đúng chương trình Videora HTC Converter
Encoding Profiles: H.264 VGA 1024kbps Stereo/128kbps

Mình hay mở các Video Clip ca nhạc. Nguồn là các file .mkv khoảng 200-300Mb, khi convert xuống theo chương trình trên còn khoảng 30-40Mb.
Bình thường các file này chạy trên ROM của bác Quang vẫn ổn định mà.

bocapdo11

Em thì chỉ thích các bản com2 vì nhìn cái lá cờ Start ở góc trên bên trái từ xưa nên quen mắt quá rùi, đưa xuống dưới dù tiện khi dùng 1 tay nhưng nhìn vẫn cứ thấy sao sao ấy/

Ý bác minhle là file .mp4 nhưng đc converter từ file gốc có đuôi .mkv cơ mà bác!

myGenio

Em thì chỉ thích các bản com2 vì nhìn cái lá cờ Start ở góc trên bên trái từ xưa nên quen mắt quá rùi, đưa xuống dưới dù tiện khi dùng 1 tay nhưng nhìn vẫn cứ thấy sao sao ấy/

Ý bác minhle là file .mp4 nhưng đc converter từ file gốc có đuôi .mkv cơ mà bác!

mấy clip em convert từ 720p mỗi cái khoảng 150mb. ko thấy gì, lát em up screenshot các bác coi. em tìm ra rồi chương trình convert tên là Mp4forHD,em để mặc định sang mp4 coi tuyệt hảo luôn.