1. Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hearts Live Wallpaper premium - Hình nền độc đáo và ấn tượng cho ngày Valentine

Thảo luận trong 'ỨNG DỤNG CHUNG' bắt đầu bởi michaelhilldave, 14/2/17.

1. michaelhilldave

michaelhilldave Member

Những bông hoa tươi thắm, những hình nền valentine lãng mạn ... luôn không thể thiếu trong ngày lễ tình yêu 14/2 - Ngày Valentine trên khắp thế giới, mọi người cùng nhau gửi tặng những điều tốt đẹp nhất cho những người yêu thương của mình

Những món quà không chỉ là những bóa hoa, những lời chúc Valentine tốt đẹp hay nhiều quà tặng giá trị. Món quà lớn nhất vẫn luôn luôn là tình cảm dành cho nhau. Không cần phải thể hiện nhiều, chỉ bằng những hành động nhỏ nhất cũng nói lên tình cảm mà bạn muốn dành tặng cho những người thân yêu của mình.

Nhân dịp Valentine mình xin giới thiệu với các bạn ứng dụng Hearts Live Wallpaper premium. Một ứng dụng cực ý nghĩa cho ngày lễ tình nhân năm nay.

Hearts Live Wallpaper premium ngoài việc trang trí cho chiếc điện thoại với những hình nền động đầy màu sắc và ngọt ngào bạn còn có thể viết tên mình và tên " người ấy " vào trong hình nền hoặc có thể viết những lời chúc hoặc bày tỏ tình cảm của mình lên đó để gửi tặng đến người yêu ... Và rất rất nhiều các tính năng thú vị khác

Hiện ứng dụng đang được bán trên Google Play . Tuy nhiên bạn có thể tải bản full và hoàn toàn miễn phí tại đây:

Video hướng dẫn:

Vì đây là ứng dụng dạng file apk nên bạn cần vào "Settings > Security > Unknown Source" thì mới cài đặt được

Chúc các bạn có một ngày Valentine hạnh phúc!