• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HELL STRIKER 2 - Bản đầy đủ

anglelove_199x

Chắc ai cũng đã từng chơi wa game này demo rồi nhỉ?và ai cũng cảm thấy bực mình khi ko save đc và phải chơi lại từ đầu khi die .

Bây giờ tôi xin gửi đến các bạn phiên bản full của game này,chơi theo cột truyện,ko đánh nhau như trc nữa,đặc biệt:save vô tư

Anh em đặc biệt chú ý:game này khi bắt đầu đánh quái,nó bắt nhắn 10 tin đến tổng đài, 15k/tin.anh em yên tâm,vì mình đã có cách khắc phục,cứ ok liên tục nhe'

đây là Link down : http://www.mediafire.com/?2tyimyzdzou

Chỉnh sửa cuối:

boypeda

rất tuyệt, sau bao nhiêu ngày chờ đợi bây giờ có thể xài bản full rồi. Đang dow rùi, thanks angel 1 lần nữa nhé! hehe.

luonbenem

Nguyên văn bởi anglelove_199x :
" game này khi bắt đầu đánh quái,nó bắt nhắn 10 tin đến tổng đài, 15k/tin.anh em yên tâm,vì mình đã có cách khắc phục,cứ ok liên tục nhe' "

vậy là 1 tin 15k, 10 tin 150k. vậy tài khoản điện thoại của mình phải từ 150k trở nên mới xài được game này hả bạn? sao đắt quá vậy? hix.

Last edited by a moderator:

anglelove_199x

Hihi.Chắc thế.Cứ thử đi.Rồi sẽ có 1 điều bất ngờ.Ai bít rùi cũng đừng nói nhé

anglelove_199x

thôi anh dreamland yêu quý ,phai bí mât mới vui.nhưng mà anh yên tâm,ko mất tiền oan uổng của mọi người đâu

MaKimLien

Member
Hê hê.Em gái ơi.Lấy game của nó chơi.Gửi tin nhắn kích hoạt thì nó trừ tiền thì oan gì nữa.Trừ phi thứ nhất số tổng đài đã được thay đổi bởi người cr game.Thứ 2 số tổng đài của bọn Trung gửi kô mất tiền đâu mà sợ.Đừng để bí mật thành bị mất nhé.Ps: Nghe nói bên box 8 chuẩn bị mở tiệc mừng thọ DL đấy.Ha hd :D

Chỉnh sửa cuối:

saodoingoi142

Moderator
Link game bị lỗi rồi pro ơi! Không down được!

Đã kiểm tra giúp bạn!!!_Linkdown vẫn hoạt động bình thường bạn nhé!!!;;)_Có thể mạng bị lỗi,bạn hãy chờ 1 thời điểm khác trong ngày để Down lại nha!!!

bogia05

Link mediafire này không down về bằng mobile được! Pro nào có link khác up lên giúp mình ! 4shared đi nhé!

boypeda

mình đã test game này và có những ý kiến cho các bạn tham khảo như sau:
đầu tiên là đồ họa và game rất ấn tựong. Mở đầu lúc vào game thì các bạn sẽ gặp 1 nhân vật ở cánh cổng đầu tiên, tiếp theo đó bạn sẽ được người đó dạy cho những skin chưởng và cách đánh. sau khi hoàn tất bài học với người đó bạn sẽ mở 1 cái hòm (ngay gần nhân vật đó). bạn lấy cái hòm đó thì sẽ mở được những cửa tiếp theo. Và điều quan trọng là sau khi đánh được con quái vật đầu tiên thì game sẽ bắt bạn gửi tin nhắn để kích hoạt. đây là điều mà các mem thắc mắc nhiều nhất. các bạn cứ yên tâm mà ok vì chỉ mất có 8k thui.
sau khi mất 8k trong tài khoản ( đăng kí thành công) game lại mở tiếp các màn tiếp theo. Điều đặc biệt là khoảng 1 lúc sau 8k đó lại trở về với bạn. hehe.
game này free mà. mình đăng kí mấy thêm cái gì gì đó (toàn tiếng Trung nên không hiểu lắm, khi ấn phím 3,6,9 nó hiện lên) cũng chỉ mất có 8k và tất nhiên sau đó lại được hoàn tiền!
chúc các mem pda chơi game vui vẻ. có gì thì thảo luận ở đây nhé.( nhớ là khi nào đánh hết quái muốn next cửa thì ấn # nhé)

anglelove_199x

Trời ạ!Đã bảo giữ bí mật mà.Ak.BẠn chỉ mình mấz cái skill đi.Mình k bít combo làm sao

boypeda

Trời ạ!Đã bảo giữ bí mật mà.Ak.BẠn chỉ mình mấz cái skill đi.Mình k bít combo làm sao

ừ. tại mình thấy mọi người cứ thắc mắc vấn đề đăng kí nên mình giải đáp thui. combo thì mình mới chơi cũng không biết nhiều lắm.
ví dụ: ấn phím 5 liên tục này.
ấn phím 5 liền 3 phát thì ấn phím 8 cũng ra chưởng,
giữ chặt phím 8( khi mana đầy) rùi ấn phím 5,
khi địch tấn công thì ấn phím 0 rùi kết hợp nhanh nút tiến+5 cũng chém khá hay.
bạn cứ thử xem. mình chơi đến chỗ mà có 1 cái cửa mà có 1 lỗ hổng ở chính giữa, từ đó phát ra 1 tia sáng mà tia sáng đó chiếu vào 1 cột j đó.( ở đó có 4 cái cột liền) mình không biết đi làm sao nữa, chẳng hiểu tiêng Trung. à, save game như thế nào ý nhỉ. :D

anglelove_199x

save game ở chổ mua đồ ấy.dòng thứ 2.sau khi 4mat,cài lại game này và khi đến đoan đăng ký thì nó cứ đứng im ở đó luôn,ko đăng ký đc nữa?tại sao vậy ta?

boypeda

save game ở chổ mua đồ ấy.dòng thứ 2.sau khi 4mat,cài lại game này và khi đến đoan đăng ký thì nó cứ đứng im ở đó luôn,ko đăng ký đc nữa?tại sao vậy ta?

bạn chịu khó chờ 1 lúc xem, mình đăng kí cũng phải vào đi vào lại mấy lần mà tài khoản phải có 8k trở lên mới đăng kí được dó nha! :D .

bogia05

Link mediafire không down về bằng mobile ! Pro nào cho mình cái link khác giúp! Games hấp dẫn quá mà down mãi không được!