• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[HELP]- Camera 5800

WiSoul

Mấy pák nỡ lòng nào mà tiễn đưa em 5800 ra đi ko thươg tiếc chỉ vì bạn í có cái camera xấu cực kì, huhu hixhix, em chuẩn bị rước một cái máy chụp hình để khỏi fiền camera của em 5800 nữa nè. Keke

dxpro1991

Mình nghĩ ko có gì là hoàn hảo 100% cả, mình mua 5800 cũng ko chụp ảnh nhiều là mấy, còn nếu thấy tệ thì mình lấy con 5610 chụp cũng đc vì giờ mình xài 3 cái EM, mình mến dòng EM của nokia lâu rồi, vẫn thích xài EM nên giờ có 3 con 5310, 5610, và giờ là 5800, tuy 5800 có chút khuyết điểm nhưng mình vẫn thích và dùng nó và chẳng muốn bán nó :D, mình yêu con 5800 của mình :D

tun82

5800 là smartphone mà , camera thế là ỗn rồi , chĩ thật sự tệ khi chụp đêm thôi
nhưng 5800 mỗi tội màn hình chìm , hơi bị khó khăn khi đt dính bụi, xài mà cứ fãi lau mãi , ko hiễu sao nó bám bụi ghê wá

ngocminhdl

Hình chụp ban ngày thế là good rồi đó , tương đương với N73 ,.chỉ cò cái là lúc đưa lên để ngắm chủ đề mà ở ngoài trời nắng thì chẳng thấy gì trên màn hình cả ! nhiều lúc bấm đại thôi !

kidkylin

Hình chụp ban ngày thế là good rồi đó , tương đương với N73 ,.chỉ cò cái là lúc đưa lên để ngắm chủ đề mà ở ngoài trời nắng thì chẳng thấy gì trên màn hình cả ! nhiều lúc bấm đại thôi !

fải chịu thôi bạn, màn hình cảm ứng mà ? có 1 cách là tăng hết độ sáng màn hình lên sẽ cải thiện dc fần nào có điều tốn PIN ;))