• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HERMES ROM WM6.5 Build 21500.5.0.0

PhamNhatThanh

ROM 6.5 HTC HERMES

= CE OS 5.2.21500 Build 21500.5.0.0 =

Link Download

Chỉnh sửa cuối:

thanhcong27

bản rom đã có sự đa dạng hơn về các ứng dụng tích hợp sẵn trong rom, chạy nhẹ, có lẽ đây là điều mà những thành viên đang mong đợi, một bản rom cho herm của chính người việt =D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>

cohisu

Thanks b em test thấy nó vẫn hay bị đơ hiz,có lẽ do hơi nặng so với cấu hình em hermes này chăng.Cám ơn b !

minhkt

may quá đi, đang than phiền sao dạo này các mod bỏ box hermes hết rồi thì bác PNT lại ra room mới, tích hợp cả MSN weather nữa, thank bác nhiều mong bác tiếp tục đóng góp cho box hermes:))

thefriends

bác Thanh cho thêm chi tiết ROM này với. Mình đang muốn cài ROM nhẹ và ổn định thì nên cài ROM nào. Mong bác chỉ giúp. Cảm ơn bác nhiều.

thanhcong27

bác Thanh cho thêm chi tiết ROM này với. Mình đang muốn cài ROM nhẹ và ổn định thì nên cài ROM nào. Mong bác chỉ giúp. Cảm ơn bác nhiều.

việc bạn muốn rất khó trả lời, bạn cứ thử up xem sao? còn mình rom 6.5 tích hợp thêm giao diện titanium , nên muốn nhẹ hơi khó, đẹp thì được, còn rom nào tốt hay không cái này không ai dám trả lời bạn cả, bạn nên trải nghiệm mới hay,cần gì pm cho mình :D

thefriends

cám ơn bác, mình cũng cài ROM nhiều lần rồi, thấy ko ổn định như ROM của các hãng sản xuất phát hành, để thử up phiên bản này lên xem có bị sao ko.

thanhcong27

cám ơn bác, mình cũng cài ROM nhiều lần rồi, thấy ko ổn định như ROM của các hãng sản xuất phát hành, để thử up phiên bản này lên xem có bị sao ko.

bạn pm cho mình mình se trả lời bạn bản nào tốt nhất theo ý kiến của mình đến bây giờ :D

solochom

Sao em ko tải về được nhỉ? bấm vào nó hiện ra Phạm nhất Thanh he he tải luôn về máy!:((

PhamNhatThanh

Sao em ko tải về được nhỉ? bấm vào nó hiện ra Phạm nhất Thanh he he tải luôn về máy!:((
Bạn phải có đủ 10 bài mới thấy Link :D đó là qui định của diển đàn

Chỉnh sửa cuối:

thanhcong27

Bạn phải có đủ 10 bài mới thấy Link :D đó là qui định của diển đàng

nói thực là em cũng không dowload được, nó hiện ra tên anh, em nhờ bạn em dowload hộ , tại sao lại vậy anh ơi, mà em cũng không vào được phần dowload của diễn đàn

NhatToai

Super V.I.P

nói thực là em cũng không dowload được, nó hiện ra tên anh, em nhờ bạn em dowload hộ , tại sao lại vậy anh ơi, mà em cũng không vào được phần dowload của diễn đàn
Đây là link Mediafire và hoàn toàn có thể download bình thường,trường hợp của các bạn có thể là lỗi Mediafire ngăn IP cho nên lúc khác các bạn thử lại là OK thôi.

skyrocket

Em đã dùng bản ROM này được 1 thời gian và thấy nó chạy cũng nhanh tuy nhiên mấy 1 tuần gần đây lại dở chứng. Khi bị treo máy em chọc nút restart để soft reset lại máy thì máy tự động hard reset luôn (mất hết dữ liệu danh bạ, tin nhắn) và tổng cộng là em bị hard reset 3,4 lần luôn rồi.
Không hiểu tại sao nữa?

chaopac

Em đã dùng bản ROM này được 1 thời gian và thấy nó chạy cũng nhanh tuy nhiên mấy 1 tuần gần đây lại dở chứng. Khi bị treo máy em chọc nút restart để soft reset lại máy thì máy tự động hard reset luôn (mất hết dữ liệu danh bạ, tin nhắn) và tổng cộng là em bị hard reset 3,4 lần luôn rồi.
Không hiểu tại sao nữa?

ừh, em cũng bị tương tự (mỗi tội chỉ HR có 1 lần :D:D:D:D chắc hên) chủ yếu em bị là khoảng sau 1 ngày, sau khi reset con máy khoảng 3,4 lần j đó đến lần thứ 5 nó HR lun ???!?!

Chỉnh sửa cuối:

thanhcong27

ừh, em cũng bị tương tự (mỗi tội chỉ HR có 1 lần :D:D:D:D chắc hên) chủ yếu em bị là khoảng sau 1 ngày, sau khi reset con máy khoảng 3,4 lần j đó đến lần thứ 5 nó HR lun ???!?!

có lẽ đây là do các phần mềm xung đột nhau, hoặc máy của bạn không tương thích với bản rom này .

kikura

cho em hỏi là sao không sử dụng được pcmkeyboard ạ . Em cài vào thì Ok mà không dùng được . Cài cả cái SIP change mà cũng không chuyển được sang dùng pcm được ạ . Bác nào biết dạy em với . Thanks >:)>:)>:)