• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HERMES WM6.1 ROM V15 - Build 19588.1.1.4

Hermes81

lâu lắm mới lại thấy chú Quang làm Rom cho hermes.nhìn bản này trông pro quá, cháu down về test thử đây.

chjcken

Hjx bản rom nay mình cài vo t-mobile vario II thi dinh lech cam ứng mới chán. Phần advenced cònig thì dính không thể tắt được việc hiện contact trong sim vào contact đi. có bác nào bị như vậy không?

em tải về giải nén ...nhưng khi bat BL may lên để cai rom ...máy tinh báo : ko tìm thấy .... thế là thế nào nhỉ ... hay tải lổi đao ...bác nào có link chuẩn cho em với

j3a01

cho mình xin cai cab của DialPad và kb đi bạn, nhìn thấy đẹp wá ^_^

hungchip

Ai tải đc rồi thì up lên hot khác đi, cho mọi người thử và cảm nhận với..., sốt ruột quá.....

Chỉnh sửa cuối:
cho GÀ TRỐNG hỏi 1 tí ...con trion của em dảo này hay lệch cảm ứng vô cùng ...để em tét rom phamquang xem ...có ai up rom 6.1 mà bị như em ko vậy ...cảm ơn nhé...

Dvha79_ddt

Super V.I.P
cho GÀ TRỐNG hỏi 1 tí ...con trion của em dảo này hay lệch cảm ứng vô cùng ...để em tét rom phamquang xem ...có ai up rom 6.1 mà bị như em ko vậy ...cảm ơn nhé...

UP ROM chip mà vẫn bị thì phần cứng rồi bạn à. Dòng này hãy lỗi cảm ứng lắm