• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hero theme for S2U2!

AnhPheCT

Hero theme for S2U2 v1.0 QVGA và v1.1 Cho VGA và WVGA!! [14/08/2009]

Theme S2U2 của Hero phiên bản S2U2 v1.1! Dành riêng cho S2U2 v2.04 của A_C. Bạn phải cài S2U2 v2.04 của A_C trước sau đó tải vè giải nén chép đè vào thư mục S2U2/gfx !!

Download: S2U2 v2.04 ENS2U2 2.04 VN

Thank's Wajk

Chỉnh sửa cuối:

cabull272

Sao tôi down về rồi mà cài không đươcc nhỉ? cài file đó đâu phải file S2u2 đâu Bạn ơi?!

TL: Bạn chịu khó đọc trước khi dùng!! Mình viết rất kỷ bằng tiếng Việt có dấu rất rỏ ràng!! Chỉ là cái Themes (Chủ đề) thôi!! Muốn dùng được Bạn phải cài S2U2 của A_C trước!! Xong vảo Settings S2U2 mà chọn Skin này! Skin này Bạn chép đè vào thư mục S2U2/gfx nha!! !

Last edited by a moderator:

cabull272

ua vay cach cai the nao bro oi?? To copy vao gfx cua S2U2 roi dung ma khong duoc hic to voi xai con Touch Viva nay nen ko bik ban lam on chi giao voi a.Thanks bro.
Lưu ý: Bạn hãy sửa lại tiếng Việt có dấu

Last edited by a moderator:

xuandung11a2

Well-Known Member
ua vay cach cai the nao bro oi?? To copy vao gfx cua S2U2 roi dung ma khong duoc hic to voi xai con Touch Viva nay nen ko bik ban lam on chi giao voi a.Thanks bro.
Lưu ý: Bạn hãy sửa lại tiếng Việt có dấu

CHÚ Ý LÀ Dành riêng cho S2U2 v2.04 của A_C bạn nhé:D:D:D:D:D:D Tìm đúng file dành cho màn QVGA

xauzainhatvn

Làm sao cho nó hiện cái hình WEATHER ở góc kia được nhỉ ???? Update Weather thế lào ?

AnhPheCT

Làm sao cho nó hiện cái hình WEATHER ở góc kia được nhỉ ???? Update Weather thế lào ?

Bác chọn trong Settings của S2U2 của A_C đó!! PPC của Bạn đang xài chương trình Weather nào thì Set cái ấy Xong cập nhật thời tiết thì Nó hiện ra thôi!! (Ví vụ Xài TouchFLo 2D Thì Update thời tiết xong Chọn trong S2U2 settings là OK)!

Tham khảo phần mềm S2U2 ở đây:

http://pdaviet.net/showthread.php?t=59219

xauzainhatvn

CẢm ơn bác, s2u2 thì em chả lạ gì, tiếng là 4Mb RAM thật đấy nhưng ... hi sinh 4MB! Gì cũng ok hết rồi, mỗi phần thời tiết là chưa chạm vào.

Chưa biết xài cái nào nhỏ gọn. Thử cái Spb thì nó ra nguyên bộ MobileShell, chán quá ! Bác cho em xin 1 cái TÊN xinh và gọn hộ cái ! THanks !

Bác có biết thì cho hỏi luôn, update Weather bằng GPRS thì có tốn tiền không ? Em thấy bác Văn Hiệp nhảy cà tưng thế chắc là tốn kém lắm !

zhencyuan

Cái này làm sao cho nó chạy vậy hix. Có phải copy vào folder S2U2 ko các pro ơi ?

AnhPheCT

Cái này làm sao cho nó chạy vậy hix. Có phải copy vào folder S2U2 ko các pro ơi ?

Đây chỉ là cái Theme của S2U2 thôi! Muốn sử dụng được cái Theme này Bạn phải cài Phần mềm S2U2 trước đã! Xong Bạn tải về giải nén coppy vào thư mục S2U2 trong Program files/ S2U2 Theme này chỉ thay đổi Skin và Clock thôi!!

tampham

cái này chỉ đổi phần slide oy unlock thôi, phần slide to answer thì chwa được. button này chưa có đề nghị các bác có thêm ý kiến để bổ sung, thanks

thaithpttn

Posted via Mobile Devicebác nào có cái đồng hồ analock bự của htc hero không cho em xin....thankssss nhìu :D

AnhPheCT

minh làm dc rồi nhưng mà ko có hiện đồng hồ các bạn chỉ giúp

Bạn coppy file clockD trong thư mục tải về chép đè vào thư mục clockD trong S2U2/gfx/ nhé!! Trong S2U2 settings Bạn chọ đồng hồ hiển thị là clockD OK!

Posted via Mobile Devicebác nào có cái đồng hồ analock bự của htc hero không cho em xin....thankssss nhìu :D

Bạn nên qua tab Việt hóa trong bài VH S2U2 các phiên bản tham khảo các kiểu đồng hồ của bài post NguyenPhuConDao nhé!! nếu OK cài nào thì chọn cái ấy!!