• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hiện tượng bí ẩn trên 5800......?

Hoden

Super V.I.P
Chắc chắn nó bị xung đột phần mềm với smartmovie rồi.

là do pm smartmovie đó bạn không phải firmware đâu. smartmovie đang chạy ẩn ,vì nó đang xem nằm ngang chuyển sang màn hình đứng thì bị lỗi.sẽ tự động retart máy.mấy lần trước mình cài cũng đã bi như thế ghet quá xóa luôn.

girlsormoney

Posted via Mobile Devicemay toi ko cai smarmovie nhug dang chay opera mini cung bi nhu vay. Nhug chi thinh thoang thoi

dieuanh

các bác cứ bình tĩnh, tôi nghĩ đó là do fw thôi, tôi dùng fw orange là thấy ổn nhất, mọi người nên dùng fw đó nhé

LeMyChinh

các bác cứ bình tĩnh, tôi nghĩ đó là do fw thôi, tôi dùng fw orange là thấy ổn nhất, mọi người nên dùng fw đó nhé

cái này tùy thuộc vào bản flast của bạn down về có thể có 1 số lỗi,hoặc do lúc flats bị lỗi flast lại sẽ hết ngay chứ ko phải do FW đâu đầy người cũng flats cũng dùng mà đâu có bị sao đâu:-?