• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HÌNH ẢNH CUẢ ROM ICS CHO GALAXY P1000

Cleonardo

HÌNH ẢNH CUẢ ROM ICS 4.03 CHO GALAXY P1000

SAU KHI UPDATE BẢN MỚI NHẤT 4.03 VÀ MỌI THỨ ĐÃ HOÀN THIỆN TỐC ĐỘ , CAMERA , WEB ..VV..

Chỉnh sửa cuối:

hph

bác nào muốn thử rom AOPK 4.0.4 qua. Không dẫn link qua diễn đàn khác !

Last edited by a moderator:

symbian

Mình thấy có bản mới nhất là 4.1.0 , mình up theo hd nhưng toàn bị treo logo và sexy voice =)) , đành phải quay lại 2.3.3

hph

mình thử qua mấy bản 4 rồi nhưng không ưng bản nào nên cũng về 2.3.3 thấy vẫn ok nhất, mấy bản kia cũng chỉ để trải nghiệm thử thôi chứ nhiều lỗi lắm

mapbuidoi

Hiện tại các bản ICS cho P1000 hiện nay CW9 và AOPK đa phần lỗi còn khá nhiều. CW9 mới nhất ngày hôm up lên cũng không khỏi nằm trong hoàn cảnh đó. Cảm ứng có cảm giác mượt nhưng thực tế nó phản hồi chậm hơn ( để lấp khuyết điểm đó chỉ thời gian hiệu ứng chuyển động giữa các cửa sổ ) cho nên ta nhìn thấy nó mượt thực tế thì ko phải thế.

Mình đang sử dụng 2 con 1 con P1000 và 1 con P6200 hiện tại P6200 đã có ICS cũng nằm trong dạng lỗi thiếu hoạt động ở nhiều chức năng. Nghe nói P6200 sẽ có ICS chính thức trong giữa tháng 6 tới nhưng không biết thực hư thế nào. Vì nó cấu hình khá giống với Galaxy SIII. Mong sẽ có kết quả khả quan.