• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hình ảnh offline đầu xuân ace Đắklăk - ĐăkNông

w2k

Tăng 1: cafe ít girl nên chụp có vài tấm :D

ko bít ku Hải (2356) đang xem j mà chăm chú vậy :-?:-?​

so găng Dell sờ trếch vs Galaxy ét

Hai đứa đi với nhau mà đứa 1 góc 8-|

Gần hơn tý nhìn hot girl cho rõ nào ;;);;)

Tăng 2 nào.......... \-/\-/

GÀ hơ mông :)):))

Chủ tọa Thoại tăng 2 mới có mặt do đường xa, vợ con í éo....:D

2 vị này đi đám mãi sau mới tới, may mà vẫn còn gà mà hơ mông :)):))

Dr Tiến (ninjarock) đang bàn luận về ngành Y, ko đúng chuyên môn của tổ

Sang tăng 3 thôi....

đang phê....hát quá máu >:)>:)

sĩ quan (Nam470) này đến muộn do phải chạy xô

1 cặp trời sinh ra trong quán nhậu (kenzzi&Nam470)

ku Hải làm dáng :D:D

2 ae song ca....ko nhớ đc bao nhiu điểm nữa

cu_giong: kệ mấy a, e chơi game...:ar!

Ai còn tấm nào thì up luôn nha. về nhà ko có 3G nên ko up ngay đc. chụp bằng N82 ko đc rõ lắm

Chỉnh sửa cuối:

2356

Tưởng anh ém hàng hok up chớ, lần này hok có ku Quốc :D Ẩn đi đâu mất tích rồi hok biết :D

phantnang

do đều là ae từ trc nên ko ghi chú nick :p

bữa giờ gặo nhiều chuyện quá nên không off được nên Mình quên mất rồi. =))=))=)) Phải chú thích rõ ràng để a,c,e BMT chưa off lần nào biết chứ.

nam470

Tăng 1 cf sao ko thấy ảnh tui nhỉ? Không cho bà con chiêm ngưỡng điện thoại độc nhất trong nhóm à :-?:-?:-?

Chụp ảnh ka ra ô kê mà sao mắt đỏ như quỷ vậy nè, hic :((

kenzzi

về tham dự được mỗi vụ hát hò,nhưng không sao lần khác sẽ có mặt từ đầu ! àh mà sao không thấy tấm hình nào có mặt ku Tùng chủ thớt vậy nhỉ???

Chỉnh sửa cuối:

w2k

về tham dự được mỗi vụ hát hò,nhưng không sao lần khác sẽ có mặt từ đầu ! àh mà sao không thấy tấm hình nào có mặt ku Tùng chủ thớt vậy nhỉ???

hớ hớ...cõ ai chộp tớ đâu ;)) toàn tớ chộp mọi người đó chứ. chả nhẽ tự sướng ;))

kenzzi

hôm nào về mấy anh em mình ới nhau đi làm vài cốc Bia nhỉ,hôm bữa Long thể bất an nên không chiến đấu được...

Chỉnh sửa cuối:

w2k

hôm nào về mấy anh em mình ới nhau đi làm vài cốc Bia nhỉ,hôm bữa Long thể bất an nên không chiến đấu được...

oke ...oke....khi nào pác về hú ae 1 tiếng....tớ bận làm nhưng mấy vụ cụng ly thì bố trí tốt :D

kenzzi

chờ ku Ngọc về thanh toán cả thể. ;))

hôm bữa chộp được tấm hình của Ku Tùng nè,nghe nói đòi "thanh toán" ớn quá.... xem đi cho bớt nóng....

Chỉnh sửa cuối:

w2k

hôm bữa chộp được tấm hình của Ku Tùng nè,nghe nói đòi "thanh toán" ớn quá.... xem đi cho bớt nóng....

đẹp trai ghê...;;);;)thanh toán nhìu thứ đó............lo mà trả bằng bia nhá ku:)):)):)):))