• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HÌNH ẢNH VỀ KỶ NIỆM 2 NĂM NGÀY THÀNH LẬP PDAVIET

nncuong

Administrator
Một vài hình ảnh tường thuật trực tiếp tại chỗ

Các thành viên đã tham gia CLB hà nội từ ngày đầu thành lập, Từ phải qua trái: Khanhgt,Chuhuyhoan,LuongQuang,NguyenQuang,Nemmatlanh,exec1984,Hungnokia3300,kangmin82

CTCLB NguyenQuang, admin nncuong và các bạn thành viên mới

Last edited by a moderator:

ThaiKien

Super V.I.P
Xin phép được chuyển những hình ảnh offline về "KỶ NIỆM 2 NĂM NGÀY THÀNH LẬP PDAVIET" sang chủ đề này. Đây sẽ là nơi lưu giữ các hình ảnh.

ChuHuyHoan

Well-Known Member
Đây có lẽ được coi là hình ảnh độc nhất của buổi of mà em phải cố gắng lắm mới ghi lại được.......nào mời các bác cùng vào bình loạn. :)):)):))

habubi

Đây có lẽ được coi là hình ảnh độc nhất của buổi of mà em phải cố gắng lắm mới ghi lại được.......nào mời các bác cùng vào bình loạn. :)):)):))

Nhìn như tranh đả kích, biếm họa ấy nhỉ =)) =)) =)). Đúng là độc đấy anh Hoàn ạ

Dvha79_ddt

Super V.I.P
Ơ anh Cường ơi còn 1 kiểu nữa em chụp chung với Tuấn (vochonguni) nữa anh post lên cho em với, em chưa có kiểu này :D

tuanquynh8083

Active Member
nếu có cuộc bình chọn mẹt to thì nhất định Kiên lonbest sẽ đoạt giải nhất toàn phần.=D>=D>=D>=))=))=))

DuaBeo35

Tình hình là ảnh thiếu nhiều quá
Anh em nào còn ảnh post lên đê

thanhtungqnu

tháng 10 này các bác có tổ chức nửa không
em ở xa lại bận việc học nửa nên khong tham dự dược
có gì thì bác hiệp gà pm cho em nhé