• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hình chụp bằng Kaiser

bestofstrongman

thấy anh em chê camera của kaiser nhìu quá nên hum nay rảnh, thấy có con sâu nên đè nó ra chụp vài fát thử nghiệm xem sao. post lên cho anh em cùng chia sẻ. hình em để mặc dinh95, ko resize nên có thể load hơi lâu

bonus thêm:

tấm này là chụp bằng exec:

còn tấm này là chụp bằng atom exec:

còn tấm này chụp bằng touch 2:

Chỉnh sửa cuối:

AnhTu

Super V.I.P
Hihi, cũng không tệ lắm, nhưng cái mọi người thích dùgn nhất là Exec thì lại chụp quá ẹ, kaiser vô địch :D

NhatToai

Super V.I.P
Trong điều kiện ánh sáng đầy đủ thì camera Kaiser làm việc rất OK.Hàng ngày trong công việc mình vẫn dùng nó để chụp hình mẫu hàng.

bestofstrongman

hehe, iphone sao bằng kaiser đc. con kaiser nó có auto focus. nên khi chup macro, sẽ nét hơn thằng ko có. he he

exec thì ngon ùi. em chỉ tiếc RAM nó chỉ có 64 thui, ram nó mà 128MB dám em cũng giữ nó lại xài lém :)

bestofstrongman

các bác cho em hỏi ké 1 tí là: thỉnh thoảng em turn on máy lên thì đèn màn hình sáng mờ rồi sau đó mới sáng mạnh. chứ hem fải sáng mạnh liền. hem biết máy em có bị sao hem

NhatToai

Super V.I.P
các bác cho em hỏi ké 1 tí là: thỉnh thoảng em turn on máy lên thì đèn màn hình sáng mờ rồi sau đó mới sáng mạnh. chứ hem fải sáng mạnh liền. hem biết máy em có bị sao hem

Là lỗi backlight,bạn đang xài bản ROM và radio nào thế?
Không sao đâu,nó thường xảy ra ở một vài build ROM.Máy bạn không hề gì.

Chỉnh sửa cuối:

bestofstrongman

mình xài bản l26 v 12 với radio la 1.58.25.17. khoảng thời gian từ sáng mờ lên sáng mạnh rất ngắn, chỉ tích tắc thui. em lo sợ bị nguồn thì tèo

AnhTu

Super V.I.P

Là lỗi backlight,bạn đang xài bản ROM và radio nào thế?
Không sao đâu,nó thường xảy ra ở một vài build ROM.Máy bạn không hề gì.

mình xài bản l26 v 12 với radio la 1.58.25.17. khoảng thời gian từ sáng mờ lên sáng mạnh rất ngắn, chỉ tích tắc thui. em lo sợ bị nguồn thì tèo

Sai tiêu đề topic rùi nhen, có lẽ phải move về Thảo luận KAISER wá... Toàn là tìm việc làm cho các TM & Mod :))

bestofstrongman

Sai tiêu đề topic rùi nhen, có lẽ phải move về Thảo luận KAISER wá... Toàn là tìm việc làm cho các TM & Mod :))
sorry anh Tú. em hem tái phạm nữa :((
Sx, con sâu gì đẹp vậy. Sao nó râu nhiều thế .__.

ai biết đâu... chắc ở cái cây nhà hàng xóm rớt qua, thấy đẹp quá nên làm vài tấm test camera của kaiser lun.

To ALL: anh em có những tấm hình nào chụp bằng kaiser đẹp hãy share cho mọi người với. các dòng khác cũng đc. hãy cũng làm " sống động" thế giới bằng camera của kaiser :D

NhatToai

Super V.I.P
Vài hình ảnh được chụp từ Kaiser của mình trong dịp đi Qui Nhơn đây
Tấm ở dưới chụp vào lúc trời sắp mưa nên thiếu ánh sáng