• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HN Cần hỏi về chỗ Dán máy và Màn hình cho Nokia N70

Status
Không mở trả lời sau này.

kodut

Em muốn tìm chỗ dán máy và màn hình cho n70 ở HN sao cho đảm bảo thẩm mỹ và Chất lựong..? và cho btis giá cả luôn nha....
Ko bít miếng dán màn hình cho PPC có dán dc cho Nokia N70 ko ??? Ra hàng ĐT nó bảo ko dc..đem ra chỗ dán xe máy thì ko tin lắm

ChuHuyHoan

Well-Known Member
Em muốn tìm chỗ dán máy và màn hình cho n70 ở HN sao cho đảm bảo thẩm mỹ và Chất lựong..? và cho btis giá cả luôn nha....
Ko bít miếng dán màn hình cho PPC có dán dc cho Nokia N70 ko ??? Ra hàng ĐT nó bảo ko dc..đem ra chỗ dán xe máy thì ko tin lắm

Ở HN bạn có thể qua Cao Bá Quát nhé mình thấy cũng được đó giá dán cả máy giao động từ 10 - 15k (quá rẻ :)):)):)). Miếng dán màn hình cho PPC cũng có thể dán cho máy của bạn. Bạn qua Phú Thái địa chỉ ĐÂYnhé mình cũng hay dán màn hình cho PPC ở đó thấy cũng được giá chỉ có 30k thôi. Thân!!!!

Status
Không mở trả lời sau này.