• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hỏi cách truy cập wifi cho C720W

nguyenkhackhoi

Máy của em khi bấm kết nối wifi thì nó chả hiện lên bảng thông báo nào bảo điền password cả. Chỉ hiện thêm cái biểu tượng wifi mà vào mạng thì ko đc. Trường em có wifi mà em không bít cách nào vô đc. Anh em chỉ em với nhé! Cảm ơn nhiều!

nguyenkhackhoi

sẵn tiện cho em hỏi lun Em cài cái slick vô mà khi bấm cái phím back là nó treo luôn. Mà em thì quen bấm phím đó khi ghi sai kí tự. ko quen bấm phím del. Có cách nào không nhỉ?

PhamHien

Máy của em khi bấm kết nối wifi thì nó chả hiện lên bảng thông báo nào bảo điền password cả. Chỉ hiện thêm cái biểu tượng wifi mà vào mạng thì ko đc. Trường em có wifi mà em không bít cách nào vô đc. Anh em chỉ em với nhé! Cảm ơn nhiều!
Thồng thường, khi bật maáylên lần đầu dò wifi, khi thấy nó sẽ hiển thị tên của thiết bị Wifi đó. Nếu thiết bị không bảo mật thì chỉ cần ok là vào. Máy chỉ yêu cầu nhập pass khi thết bị wifi cài bảo mật. Nếu đã dò được wifi thì sẽ vào mạng được(nếu mạng trường bạn kết nối internet được). Có trường hợp có sóng wifi nhưng kết nối internet bị ngắt thì cũng ko thể vào mạng. Bạn thử vào bằng các trình duyệt khác nhau xem (IE, Opera...)

sẵn tiện cho em hỏi lun Em cài cái slick vô mà khi bấm cái phím back là nó treo luôn. Mà em thì quen bấm phím đó khi ghi sai kí tự. ko quen bấm phím del. Có cách nào không nhỉ?