• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hỏi cài ứng dụng, game cho 7710.

hienku123

Máy của em ko hiểu đc game và ứng dụng có đuôi zip,rar...Ai có cách gì giúp em với.Em xin cảm ơn nhiều.

Kojiro

Super V.I.P
Máy của em ko hiểu đc game và ứng dụng có đuôi zip,rar...Ai có cách gì giúp em với.Em xin cảm ơn nhiều.

Mình đã trả lời cho bạn rồi mà. Các file trên là file nén của PC, nén lại cho nhẹ khi up lên đâu đó. Bạn down file đó về chỉ cần việc giải nén ra để lấy file cài đặt. Ko biết bạn tiếp xúc với PC bao nhiêu lâu rồi mà ko biết file zip hay rar là gì nhỉ :(

thanhtungsx

Làm gì mà nóng vậy Kojiro , em phải hướng dẫn từ từ chứ . Này nhé , bạn download file về , nếu file đó là file nén ( zip ) thì yêu cầu máy tình của bạn phải hỗ trợ phần mềm này (tên nó là Winrar) . Nếu máy bạn có hỗ trợ Winrar rồi thì kích chuột vào file bạn cần giải nén , sau đó bấm chuột phải chọn rồi chọn Extract here thì file đó được giải nén , cuối cùng là bạn chép file đó vào thẻ nhớ rồi cài đặt bạn nhé , chúc bạn thành công :)