• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hỏi E71 FW 300.21.012

blackstars_ls

Em vừa mua E71 về xem thì nó đã là phiên bàn FW 300.21.012 . Vậy tất nhiên không thể dùng cách hack là copy files hack vào :Y/sys/bin rùi mới up lên FW 300.21.012 được.

Vậy có cách gì để hack được máy này không ạ ????

thanhnhanma

Mình dùng E71 màu đen, đã up FW 300.21.012. Chưa hack, nhưng khi dùng hay bị treo máy, ko vào đc menu, phải khởi động lại máy. Tức là bị sao nhỉ?????????

quang10ntp

Cái E71 của mình khi up len fw 300.21.012 thì chức năng GPS tệ hẳn, rất khó bắt được tín hiệu vệ tinh. Có phải đây là lỗi fw hay không ???

doanquocgia

Mình dùng E71 màu đen, đã up FW 300.21.012. Chưa hack, nhưng khi dùng hay bị treo máy, ko vào đc menu, phải khởi động lại máy. Tức là bị sao nhỉ?????????
Bạn format lại máy thử xem sao, chứ mình dùng v210 mới up lên v300, cảm nhận là chạy mượt và nhanh hơn v210 chút đỉnh, còn hack mình thấy ko ảnh hưởng đến tốc độ máy.