• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hỏi về Bluetooth và room của HTC C720W.

condandatcang

Mình có 1 số vấn đề cần hỏi như sau về con C720W:
+ Thứ 1 con này có Bluetooth 2.0 sao khi mình bắn bluetooth cho các máy khác lâu quá vậy chỉ khoảng 14kb/s còn khi nhận các file từ các máy khác thì rất nhanh có cách nào để tăng tốc độ bắn bluetooth không chứ với tốc độ như thế thì quá lâu.
+ Về vấn đề room 6.1 và room 6.5 mình muốn hỏi nếu như chỉ để nghe gọi bình thường thì trong 2 room này room nào tiết kiệm pin hơn và hình như mình nghe nói room 6.5 có phần mềm chỉnh độ sáng của màn hình để tiết kiệm pin hơn đúng không mong mọi người chỉ giáo.

vannguyen2106

có ai biết cách sử dụng bluetooth cua con c720w ko chỉ e với.
khi e sd blutooth thì ko truy cập vào máy khác v2 gửi file được.
ai biết chỉ dùng nhé.
thank!

lilzorro

có ai biết cách sử dụng bluetooth cua con c720w ko chỉ e với.
khi e sd blutooth thì ko truy cập vào máy khác v2 gửi file được.
ai biết chỉ dùng nhé.
thank!

vào setting>> conection>>> beam>> check vào receive incoming beam. Khi bật bluetooth thì nhớ chọn cả turn on visibility. nhận thì bt, khi gửi thì chọn file rồi beam nhé. nếu vẫn không gửi đc thì dùng bluetooth explore.

tienhoanbka

mình dùng bluetooth explore thì nó tìm chậm lắm bạn ạ.chờ rất lâu.có cách nào khắc phục ko bạn.

hjr4m3kj

em đang dùng bản win 6.5 nhưng bản này không sài đc bluetooth :(( bác nào có bản room 6.1 hay 6.5 nào hoàn chỉnh thỳ post lên dùm em cái:(( thanksssss
yahoo của em là : hjr4m3kj