• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hỏi về cách chỉnh sửa theme cho rom MIUI

phucthu456

Có ai biết cách chỉnh sửa file MTZ, file theme của rom MIUI không thì chỉ mình với, mình đang dùng rom MIUI cho con S2 mà có 1 số điểm mình không thích cái theme đó lắm nhưng nó là cái theme mình ưng nhất nên mình muốn chỉnh sửa nó. Ai biết vui lòng giúp mình, Tiếng việt thì càng tốt nha :D. Thanks!! =D>

Có ai biết cách chỉnh sửa file MTZ, file theme của rom MIUI không thì chỉ mình với, mình đang dùng rom MIUI cho con S2 mà có 1 số điểm mình không thích cái theme đó lắm nhưng nó là cái theme mình ưng nhất nên mình muốn chỉnh sửa nó. Ai biết vui lòng giúp mình, Tiếng việt thì càng tốt nha :D. Thanks!! =D>
Bạn đổi đuôi .mtz thành .rar hay .zip, sau đó dùng WinRar mà mả nó ra rồi chỉnh sửa, khi chỉnh sửa xong đổi ngược lại thành .mtz là được.