• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hỏi về cách uapdate từ 1.1.1 lên 1.1.2 qua iTunes

t_mobile2006

Mình đang ở 1.1.1 đã cài OktoPrep 1.0 và cài bosstool v.0.35 roi. và ở trong Jaibreak Prep của BossTool v0.35 nó thông báo ở status là jailbreak Prep done- sẵn sàng upgrade lên 1.1.2 thì mình chỉ việc vào iTunes upgrade lên 1.1.2 là xong ah?khi lên 1.1.2 thì co mất các nguồn ở trong installer k?xin cảm ơn các bạn

ThAngNgO_

Mình đang ở 1.1.1 đã cài OktoPrep 1.0 và cài bosstool v.0.35 roi. và ở trong Jaibreak Prep của BossTool v0.35 nó thông báo ở status là jailbreak Prep done- sẵn sàng upgrade lên 1.1.2 thì mình chỉ việc vào iTunes upgrade lên 1.1.2 là xong ah?khi lên 1.1.2 thì co mất các nguồn ở trong installer k?xin cảm ơn các bạn

bạn làm đến bước đó thì đúng rùi đó,giờ bạn theo dõi tiếp tại đây từ phần up lên 1.1.2 nha nhưng nhớ chọn vào update giữ shift rùi chọn đến 1.1.2 nha,nếu chưa có thì down luôn tại đây: ( khi up lên 1.1.2 thành công bạn cần cài lại SBD iworld và 1 vài thứ nữa vì ko còn gì khi up xong đâu :D)
bạn làm tiếp theo ở đây nha : http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=19118 có gì khó khăn bạn post lên đây ,mọi người sẽ giúp bạn =D>