• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hỏi về dịch vụ tặng tiền cho thue bao khác

abcdef

Mấy Mod cho tui hỏi Vinaphone có dịch vụ tặng tiền cho thuê bao khác không? Thể lệ như thế nào? Cho tui biết với. Cám ơn trước

tieuoanh

Super V.I.P
hiện tại thì Vinaphone đang có đợt khuyến mại có thể tặng tiền cho người khác (cùng mạng) được đấy bạn ạ
nhắn tin NTD 091... số tiền (chỉ có thể là 10000 hoặc 20000) rồi gửi đến 900
mỗi ngày chỉ được tặng 1 lần cho 1 người, và 3 lần cho 1 người trong cả đợt khuyến mại đấy
thông tin chi tiết có thể vào vinaphone.com.vn để theo dõi :D

Galacticos

Cho phép em được hỏi là mình có thể lấy sim trả sau tặng tiền cho sim trả trước cùng mạng Vina được không ạ?

Huycl2507

Cho phép em được hỏi là mình có thể lấy sim trả sau tặng tiền cho sim trả trước cùng mạng Vina được không ạ?

Chương trình này chỉ dành cho thuê bao trả trước thôi bạn à
Trích từ nguồn của Vinaphone: "Trong dịp Tết cổ truyền của dân tộc, việc mừng tuổi đã trở thành một nét văn hoá rất đẹp và độc đáo của Việt Nam. Với mong muốn phục vụ khách hàng ngày một tốt hơn, từ 0h00 ngày 10/01/2007 đến hết 24h00 ngày 10/03/2007, VinaPhone đưa ra chương trình “Lì xì bằng SMS” dành cho thuê bao trả trước. Cụ thể như sau:

Khi tham gia chương trình này, khách hàng là thuê bao trả trước của VinaPhone có thể mừng tuổi cho thuê bao trả trước khác của VinaPhone với mức 10.000 đồng hoặc 20.000 đồng/một lần tặng. Ngoài ra, VinaPhone còn đưa ra các chương trình khuyến mại đặc biệt khác..."

Galacticos

Vậy thì chán quá.Em có cái sim trả sau,được dùng tẹt ga,định lì xì 1 ít cho cái sim trả trước.Vậy mà không được.Thanks bác nhiều.

luckystar

Về vấn đề này có nhiều cửa hàng điện thoại di động đã áp dụng để kiếm lời khi nạp tiền cho khách hàng, cách thức như sau :
-Kích hoạt nhiều sim mới sẽ được có thể gấp đôi số tiền bỏ ra (75 được 150)
-Dùng các sim đó cho tiền vào máy khách hàng cho đến khi đúng số tiền mà khách yêu cầu, có thể khuyến mãi nhiều hơn nếu cần.
Thế là lời to rồi hihi

quanghieubcvt

Chi co vinaphone duoc phép cho thế thôi ah. Thế thuê bao cả mobiphone có cho tặng được không???

poiuy

Chương trình chỉ có ở mạng Vinaphone thôi, các mạng khác hiện không có