• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hỏi về hệ điều hành Android

dmt1005

mình muốn hỏi mn xíu, mình có con Sony đang chạy HĐH Android 4.0.4 và mình muốn chuyển nó về Android thấp hơn có đc ko? nếu đc thì bằng cách nào? xin mn giúp đỡ.

mình muốn hỏi mn xíu, mình có con Sony đang chạy HĐH Android 4.0.4 và mình muốn chuyển nó về Android thấp hơn có đc ko? nếu đc thì bằng cách nào? xin mn giúp đỡ.
Nếu máy xuất xưởng đã chạy Android 4.0.4 rồi thì không bao giờ hạ được vì không có rom phiên bản thấp hơn cho máy.

nam470

Vậy cây ArcS của mình hôm trước mua vẫn là 2.3.4 mình mới Unlock bootloader và up lên 4.0.4 rồi. Giờ ví dụ muốn hạ xuống lại có sao ko dinhtuan?

Luu_Tan_Vu

Vậy cây ArcS của mình hôm trước mua vẫn là 2.3.4 mình mới Unlock bootloader và up lên 4.0.4 rồi. Giờ ví dụ muốn hạ xuống lại có sao ko dinhtuan?

bạn cứ hạ thoải mái, k bị sao đâu, nhưng chỉ nên hạ về fw 2.3 phiên bản 58 hay 62 thôi các bản khác k ổn định bằng đâu