• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hỏi về WM6.1

Status
Không mở trả lời sau này.

pqhiep1

Tôi đã UP khá nhiều ROM trong dòng WM6.1, nhưng bản nào cũng có lỗi máy rung và treo máy khi có cuộc gọi đến, hay tin nhắn đến, vấn đề này dã có ai có cách xử lý chưa nhỉ.
va cho tôi cách chuyển ảnh chụp Camera vào thể nhớ với.
Thank

ptrithang

Tôi đã UP khá nhiều ROM trong dòng WM6.1, nhưng bản nào cũng có lỗi máy rung và treo máy khi có cuộc gọi đến, hay tin nhắn đến, vấn đề này dã có ai có cách xử lý chưa nhỉ.
Thank
bạn up thu bản rom shadow TE 2.0 chưa? sao mình up bản này cả tháng kô thấy hiện tượng đó?con vd9e62 chuyển ảnh , bạn mở camera, rồi vào settting , rồi chọn lưu trử vào storecard

CongNam

Thank

Tình trạng này tôi cũng bị như bạn, nên bực quá up bản WM7 Styled. Bản này tôi dùng cả tháng rồi chưa thấy vấn đề gì.

oanhngo

mình thì ko bị như bạn nói! ko bik bạn có chỉnh trong regedit để cho tin nhắn giống như tin nhắn của WM5 ko?

Status
Không mở trả lời sau này.