• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HỌP MẶT ĐẦU XUÂN MẬU TÝ

Status
Không mở trả lời sau này.

meohp

Tôi va Điển hiện đang công tác Play Ku tận Châu âu không về được anh em thông cảm , năm mới chúc toàn thể anh em mạnh khỏe , co nhìu Máy mới . trao dồi công nghệ cho anh em mở mày mở mặt. chúc sức khỏe tất cả mọi người .
Chào thân ái và quyết thắng

Nokialover

Tôi va Điển hiện đang công tác Play Ku tận Châu âu không về được anh em thông cảm , năm mới chúc toàn thể anh em mạnh khỏe , co nhìu Máy mới . trao dồi công nghệ cho anh em mở mày mở mặt. chúc sức khỏe tất cả mọi người .
Chào thân ái và quyết thắng

Đang ở Châu âu cơ á :-?? , thế bao giờ về off được cùng anh em :D
Chúc anh em ông bạn mã đáo thành công =D>=D>=D>
@all :Anh em đâu rồi , chủ nhật chương trình thế nào :-?

Tuan1412

Vẫn chưa thấy chương trình cụ thể đâu nhỉ,anh Long update ngay cho anh em chuẩn bị đi chứ

new

Vậy cụ thể là là như nào vậy?hôm nay thứ 7 rồi mà vẫn chưa thấy gi nhỉ??????????

Tuan1412

Thôi sáng mai 9h anh em cứ có mặt đông đủ ở Napoly 14 Hoàng Diệu nhé,cứ gặp nhau đã rồi có nhiều chương trình để nói lắm

Born2loveU

Member
Cứ đến rồi mới lập chương trình cụ thể. Lấy đa số ý kiến: Đi lễ đầu năm hoặc nhậu.
Nhưng mình vote 1 phiếu cho nhậu vì không biết lễ.

Born2loveU

Member
Mình lập Topic này để anh em vào thảo luận cho buổi Offline gặp mặt đầu xuân Mậu Tý.
1 số ý tưởng :
-Giao lưu đầu năm,bàn bạc kế hoạch phát triển CLB trong năm mới.Đặc biệt gặp mặt 1 số anh em chưa từng có cơ hội được diện kiến.
-Nhậu (Tiếp tục công cuộc đào tạo cán bộ nguồn cho CLB)
-Đi lễ chùa (1 số chùa ở Hải Phòng hoặc Yên Tử)
-Ngắm biển (Hoàn thành kế hoạch lần Off trước còn dang dở)

Thân gửi toàn thể anh em PV Hải Phòng !

Thời gian dự kiến : Chủ nhật 24/2/2008
Địa điểm : Cafe Napoli 14 Hoàn Diệu.

Đồng chí Hiệp định để anh em Hải Phòng kéo đến bỏ bom phải không mà nói vậy nhở.
Thời gian từ 9h sáng như mọi ngày nhé.
Anh em phát huy tinh thần của anh Dương nhé.

Thân gửi !

Đề nghị Badamgiak23 nghiêm túc kiểm điểm & rút kinh nghiệm trước anh em PV Hải Phòng cũng như cá nhân tôi về buổi off ngày hôm nay (24/02/08).

Born2loveU

Member
Không chấp nhận bất kỳ lý do hoặc lời giải thích nào từ phía Badamgiak23 về sự vắng mặt trong buổi off ngày hôm nay.

Badamgiak23

Super V.I.P
Không chấp nhận bất kỳ lý do hoặc lời giải thích nào từ phía Badamgiak23 về sự vắng mặt trong buổi off ngày hôm nay.

Đã gọi điện giải thích với anh Hiệp và được anh tạm chấp nhận :(:(:(

Shinichi

Đã gọi điện giải thích với anh Hiệp và được anh tạm chấp nhận :(:(:(

Long nên có nhời với tất cả ae PVHP về vụ off đầu năm vừa rồi chứ sầu riêng thế không ổn đâu em. Anh Hiệp đã OK với em nhưng còn các ae khác sẽ nghĩ sao? Chắc cũng chẳng ai khắt khe lắm với sự chân thành đâu em ạ.

Chỉnh sửa cuối:

Anhtoitb

Sorry anh em vì vắng mặt trong ngày off đầu xuân!
Lý do sẽ giải thích vào buổi off tới!

Anhtoitb

Chương trình họp mặt đầu xuân đã diễn ra và xin phép close Topic này lại!

Status
Không mở trả lời sau này.