• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[HOT] Asphalt 7 HD v1.0.0 - GAME ĐUA XE NỔI TIẾNG ĐÃ CÓ MẶT (UP v1.0.4)

Status
Không mở trả lời sau này.

blackdoor

Manager
Die nốt rồi anh Bình ơi...:| Hôm nào ra MC lấy nhé...:D

Hừm, vừa thử đây:

AK47_CCCP

Bỏ Ông Mediafire thì không biết chơi với ông nào đây ạ. Mấy ông kia vừa khó up lại khó Down nữa.
Các bác tạo 1 tài khỏa MF (A), sau đó save lại link chia sẻ, tạo thêm 1 acc nữa (B). Từ acc (A) share tiếp cho (B), dùng acc B để down, link sẽ sống lâu, MF khó check linh gốc. Vẫn đang down ngon ngẻ đây.

anhtuhntl

;;) Chơi link Fshare đi các bác,người VN dùng hàng VN củng ok,giá thì rẻ,mình thấy bây giờ dùng Fshare củng nhiều
Ah mình mò ra cách dow được,chỉ cần các bạn Add Folder to My Files file của người up vào tài khoản free của MF,sau đó các bạn vào My file dow là ok!

Chỉnh sửa cuối:

anhtuhntl

Cập nhật Asphalt 7: Heat v1.0.3

Có gì mới:
  • Bản cập nhật này sửa chữa một số lỗi, trong đó có một số vấn đề ổn định và một số lỗi với cảm biến gia tốc trên một số thiết bị.

Hướng dẫn cài đặt:
  1. Cài đặt file cài đặt của Game theo link: http://www24.zippyshare.com/v/52288497/file.html
  2. Data Game tải về chép theo đường dẫn com.gameloft.android.ANMP.GloftA7HM tới thư mục sdcard/Android/Obb/
  3. Sử dụng Data của bản 1.0.1 . Nếu đang sử dụng bản 1.0.1 thì không cần tải thêm data.
  4. Link data game: http://www.mediafire.com/?3jcsuoh68xjdu
  5. Tải về file Patch OBB: http://www.mediafire.com/download.php?7y2dxx2om6kujl8
  6. Giải nén và chép file patch OBB tới sdcard/Android/Obb/com.gameloft.android.ANMP.GloftA7HM
  7. Khởi chạy Game và thưởng thức.

Hix dow được hết rồi còn thiếu mỗi part2 ~X(

venusian

Moderator
;;) Chơi link Fshare đi các bác,người VN dùng hàng VN củng ok,giá thì rẻ,mình thấy bây giờ dùng Fshare củng nhiều
Ah mình mò ra cách dow được,chỉ cần các bạn Add Folder to My Files file của người up vào tài khoản free của MF,sau đó các bạn vào My file dow là ok!

Hix dow được hết rồi còn thiếu mỗi part2 ~X(

Thêm link Fshare rồi đó bạn ;;)

anhtuhntl

Fshare và MF các part có thay thế cho nhau được không bạn?
:pMà thôi khỏi cần thay thế,đống Fshare này tớ nuốt 1 phut hihi

venusian

Moderator

Fshare và MF các part có thay thế cho nhau được không bạn?
:pMà thôi khỏi cần thay thế,đống Fshare này tớ nuốt 1 phut hihi

Thay đc hết bạn ạ. Lần sau Data mấy cái Game khủng này mình sẽ up lên FShare

tankinh

?

Không có thì bạn tự tạo nhớ là Obb nhé

Tạo trực tiếp trên thẻ nhớ luôn hả bác. em cài ISC4.0 cho con I9003. không thấy cái SDcard mà chỉ có emmc được ko bác, thanks.

venusian

Moderator
làm đúng hướng dẫn rồi sao ko chạy vậy bác, thanks

Samsung thì phải chuyển nó lên bộ nhớ máy nhé. Vào thẻ nhớ không đc đâu. Mình cài chạy ngon trên mấy con Tab rồi

venusian

Moderator
Cập nhật Asphalt 7: Heat v1.0.4

Change log:
  • Ready to hit the speed of heat once more?
  • Gear up for the most exciting Asphalt update yet!
  • New special events with 2 wild Nissan challenges
  • New limited-time Nissan track through Tokyo
  • 2 brand new Nissan cars: the Juke nismo and Juke-R
  • Come, join the race and challenge the world!

Hướng dẫn cài đặt:

Cài đặt:
  1. Cài đặt file apk của Game.
  2. Giải nén Data Game chép thư mục com.gameloft.android.ANMP.GloftA7HM tới sdcard/Android/Obb/
  3. Giải nén chép file Patch OBB vào đường dẫn thư mục sdcard/Android/Obb/com.gameloft.android.ANMP.GloftA7HM
  4. Mở Game và thưởng thức. (Lần đầu cần bật mạng để load Data)

Chỉnh sửa cuối:

tuante00

Cập nhật Asphalt 7: Heat v1.0.4

Change log:

Hướng dẫn cài đặt:

Cài đặt:
  1. Cài đặt file apk của Game.
  2. Giải nén Data Game chép thư mục com.gameloft.android.ANMP.GloftA7HM tới sdcard/Android/Obb/
  3. Giải nén chép file Patch OBB vào đường dẫn thư mục sdcard/Android/Obb/com.gameloft.android.ANMP.GloftA7HM
  4. Mở Game và thưởng thức. (Lần đầu cần bật mạng để load Data)

bản mới hả bác ơi :X thanks sờ kiu nha

Status
Không mở trả lời sau này.